Kết quả bình chọn Mr and Miss VinhBaoClub 2010

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cuộc thi Mr and Miss VinhBaoClub diễn ra khá lâu, và bình chọn cũng trải qua thời gian dài, vượt qua thời gian quy định (do điều kiện khách quan lẫn chủ quan). Hôm nay mình làm bài tổng kết kết quả, tìm ra Mr và Miss của VinhBaoClub.

Kết quả Mr VinhBaoClub.

fri360: 4 phiếu
SongNhi (hiện tại là Champion) : 4 phiếu
admin : 7 phiếu
Domcao: 4 phiếu
911 : 2 phiếu
Naruto_9x : 2 phiếu
violet_buon : 3 phiếu

Kết quả Miss VinhBaoClub.

Vann: 9 phiếu
NiceDream: 10 phiếu

Vâng, chúng ta đã tìm ra Mr và Miss VinhBaoClub. Đó là.
Mr admin
Miss NiceDream.

Cùng nâng ly chúc mừng Mr và Miss VinhBaoClub nào.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Ha vnview

^^ 100% nâng cốc nào, thế còn giải thưởng là ji thế bác admin?...bác công bố giải thưởng rồi chia cho mọi người ké với chứ....em bảo trước ko chia là sẽ nhanh già đấy..hehe càng lớn càng nhiều tuổi mà :):):)

Domcao

Chúc mừng admin and nice dream. Đã công bố kết quả rồi, giải thưởng cho Mr là Miss à? và giải thưởng cho Miss là Mr chăng? Đề nghị BTC loa loa cho toàn thể members nhé. Hy vọng lần sau sẽ có nhiều thí sinh hơn, nhiều giải thưởng hơn. Thật vui, cám ơn ý tưởng của Admin, giúp cho VBC hiểu biết nhau hơn, và nhờ vậy nhận diện các mem dễ hơn.
Mình đã lộ hết tên tuổi, số đth rồi, mem nào có tình ý thì chọn giờ hành chính gọi điện nhé!! bye

NiceDream

Active member
Anh lộ hết cả information, lộ cả phu nhân luôn rồi, ai có tình ý gì cũng đâu dám contact chứ!!! hê hê!!!

hp_style

Active member
Hà nhà ta trúng Miss rồi kìa, khao đi chứ nhỉ, à quên mà còn cả Đức ế vợ nữa chứ nhỉ, he he :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.