Lời chúc 20.10 muộn màng tới toàn thể các chị em :x

DucSpeed

E rất cảm ơn Bác Táo Đỏ nhé, bác lại đại diện bên chị E Phụ nữ thế, bác đã đại diện thế thì E còn bít nói j nữa đây nhỉ;))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
À tớ có rồi bạn Min ạ, bạn thích quà gì tớ cũng tặng ý, cùng phái nên tớ rất là đồng cảm và yêu quý bạn :))
Chỉ có bạn là hiểu tớ thôi :x...
ô`, hy` hy`, E hỉu rồi. A A Min ơi, hn nghe nói buổi đi off sinh nhật 4r hôm đó có vẻ vui đấy chứ nhỉ:-?
Em hỉu gì vậy. Hôm đấy vui mà em, mà em đang ở đâu nhỉ?

cám ơn chị đã đại diện nhá =.=
Trách nhiệm của chị mà cưng :)) =))
vui wa, ak A Min ơi, hình như tầm này các hót gơn nhà mình về đến 4r rồi hay sao ấy nhỉ A Min ơi:-"
Ừ, họ đi chán rồi cũng phải về thôi em ạ. Chả biết hoa quà thế nào, cơ mà nhìn họ thấy "phởn" lắm, chắc được nhiều.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ơ thì cũng nhiều. Cơ mà toàn hoa giả. Mà thôi không nhắc chuyện hoa hoét nữa. Đau lòng lắm, nhìn thiên hạ họ tặng hoa nhau, mà mình lại thấy tủi thân, muốn khóc :((.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Được thế thì còn gì bằng, đâu đâu, hoa của anh đâu. Đang chờ :x...

DucSpeed

thế bác thích đc nv ak:-?
thế sao bác lại muốn đc như các chị E nữ thế, bác là Nam mà, sao hn bác lại muốn đc nhận wa nv nhỉ:-?
haizzzzzzzzz, tv về bác wa, tưởng bác ghen tị vs ai, bác lại đi ghen tị vs chị em phụ nữ có chết hok cơ chứ :))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ố thôi chết, mềnh lố mất rồi. Thế thôi, anh không nhận đâu, đàn ông đích thực cơ mà. Hì, mà thật ra anh chưa có thông tin gì về em cả, ngoài cái nick trên diễn đàn. Giới thiệu một chút về mình đi em.

DucSpeed

ô sờ kê ông A:-"
ông A có yh đó chứ, Buzz sang cho thằng E nhé cho tiện, E đang ol
yh E này: voianhemlatatca_vip_hy1991

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hì, yahoo của anh đang điên, đợi hôm nào xem lại, chắc phải cài lại win. Đặt cục gạch ở nick Yahoo của em :).