loa loa loa thành viên mơi đeeee

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
tui là 1 thành viên trong gja đình A2 2004-2007 CỘNG HIỀN nè.tui thực sự bất ngờ và sững sờ khi biết trang web này.Cảm ơn người đã lập ra trang web này nha.và rất vui khi đc trò chuyện với các bạn.hhee.có ai là chị em a2 ko,nhào vô đi.........

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Rất vui vì cậu tham gia diễn đàn, coi như đây là cái nơi để mọi công dân của huyện Vĩnh Bảo tụ tập, tranh luận, rồi thì học hỏi lẫn nhau nha daibangbienxanhk, à mà cậu cũng giới thiệu về mình đi chứ nhở.

cavoicoi

Member
tui là 1 thành viên trong gja đình A2 2004-2007 CỘNG HIỀN nè.tui thực sự bất ngờ và sững sờ khi biết trang web này.Cảm ơn người đã lập ra trang web này nha.và rất vui khi đc trò chuyện với các bạn.hhee.có ai là chị em a2 ko,nhào vô đi.........
Mình cũng rất vui được làm quen với cậu. Trước mình học Vĩnh Bảo, nhưng may mắn được giao lưu với rất nhiều bạn bè Cộng Hiền trên diễn đàn.:eek:k:

G

Guest

Guest
Mình cũng rất vui được làm quen với cậu. Trước mình học Vĩnh Bảo, nhưng may mắn được giao lưu với rất nhiều bạn bè Cộng Hiền trên diễn đàn.:eek:k:

Bác CAVOICOI ơi sau này bác lấy vợ , sau đó sinh bé rùi nhớ cho bé về Cộng Hiền học nhé! tụi em mến khách lắm đấy :D

cavoicoi

Member
Bác CAVOICOI ơi sau này bác lấy vợ , sau đó sinh bé rùi nhớ cho bé về Cộng Hiền học nhé! tụi em mến khách lắm đấy :D

Được lời mời hấp dẫn này thì nhất định mình không thể bỏ qua rồi. Biết đâu sau này lại lấy vợ Cộng Hiền. :)

G

Guest

Guest
ui chà bác lấy vợ ở xa xa đâu đó chứ đừng lắy vợ Cộng hiền,nổi tiếng đanh đá lắm đấy hjx hjx

G

Guest

Guest
Vậy à, hic, vậy để mình "nghiên cứu" đã...

cái này bác ko nghiên cứu 1 thời gian ngắn đc đâu, cả 1 quá trình tính ra cũng đủ để mình ế vợ mất rồi.Tại bọn em là có cái ji hay đều khoe ra còn xấu xa giấu kỹ lắm :D

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™

uh chào Hà "hâm",sao không post cái ảnh lên tôi xem bà dạo này thế nào rồi,hic xem tôi đây này
http://vinhbaoclub.com/showthread.php?t=362
Cũng không khác trước lắm đâu,

cavoicoi

Member
cái này bác ko nghiên cứu 1 thời gian ngắn đc đâu, cả 1 quá trình tính ra cũng đủ để mình ế vợ mất rồi.Tại bọn em là có cái ji hay đều khoe ra còn xấu xa giấu kỹ lắm :D
Đường đến...Cộng Hiền chẳng lẽ lại gian nan vậy. Nhưng có boy8xkr là chân trong rồi, hi vọng đc "đốt cháy giai đoạn". :confused:

G

Guest

Guest
Đường đến...Cộng Hiền chẳng lẽ lại gian nan vậy. Nhưng có boy8xkr là chân trong rồi, hi vọng đc "đốt cháy giai đoạn". :confused:

èo ơi, giúp ko em ko làm đâu bác... tính em là cứ phải có đi có lại đấy ^_^ :D

Naruto_9x

Tình Đắng
Hehe thằng em khóa 2006-2009 co, mzf chị daibangbienxanhk hình như có học với an Lâm ở Tiền Phong phải ko nhỉ?

cavoicoi

Member
Naruto_9x có cái chữ kí đọc nghe mùi mẫn quá. Tạo hóa sinh ra mỗi người chỉ là một nửa, để họ phải đi tìm một nửa còn lại. Nhưng biết đâu nửa đầu tiên họ tìm được lại không phải là của họ, nên phải có phép chia để có cơ hội tìm nửa khác chứ.