Mỗi người 1 ngày lương - trung thu cho trẻ em nghèo

911

Super Moderator
thanks a asroma , dvhieu, sonwonder ... đã có kế hoạch gây quỹ cho 4r bằng hình thức đấu giá vật phẩm http://forum.vinhbaoclub.com/showthread.php?7245-Đấu-giá-vật-phẩm-ủng-hộ-chương-trình-trung-thu-cho-trẻ-em-nghèo!&p=41454#post41454
và 911 cũng xin lập ra topic này kêu gọi mọi người cùng giúp đỡ ,đóng góp 1 ngày công của mình cho các em nhỏ thêm quà và thêm niềm vui đêm trung thu
911 xin dc phép đi mở đầu
911: 200k ( 1 ngày lương)

Danh sách cá nhân ủng hộ chương trình Trung thu hướng về trẻ em nghèo!

1. 911: 200k ( 1 ngày lương)
2. sonwonder: 50k (365 ngày lương)
3. taodo : 100k (3 ngày lương)
4. tuanhungvr : 100k (? ngày lương)
5. Nho_QueHuong_vb : 500k (? ngày lương)
quỹ bên korea : 500k
hoangcut : 20k

Sửa lần cuối:

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Em xin góp 50k ạ, Vì chưa đi làm nên chỉ có bấy nhiêu. Hi vọng một mùa trung thu thật vui và ý nghĩa :)

taodo

Trùm quậy phá VBC
975 : 30 = 32,5k
Tình hình là tớ mà ủng hộ ngày lương là ko đáng vào đâu cả,chắc phải ủng hộ 3 ngày lương thôi.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Ý kiến rất hay, mọi người vào ủng hộ nào. sắp đến ngày rồi. ngắm kinh tế để BTC còn họp bàn

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
1 ngày lương mình bao nhiêu nhể? nói ít quá thì vợ buồn, nói nhiều quá thì vợ móc sạch. thôi anh xin phép ủng hộ 100k (khi nào bỏ vợ thì sẽ tiết lộ ngày lương là bao nhiêu) he he

taodo

Trùm quậy phá VBC
ê thằng Sơn,anh ủng hộ có 3 ngày lương là 97,5k, sao chú lại ghi 100k :(( thiệt rồi , 2,5k của tui,thế là hơn 3 ngày lương rồi đấy ^:)^

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Thế cũng đc kha khá rồi nhỉ. hjhj, 2 hôm nay chả có khách. còn nốt ngày mai là 3 ngày lương của tôi. thôi thì mai làm đc bao nhiêu tôi ủng hộ hết. Như vậy tổng cộng là 3 ngày nha

Nho_QueHuong

hehe hôm nay mới ủng hộ đc trung thu mọi người thông cảm nhá , anh ko bít 1 ngày làm đc bao nhiêu ,thôi thì của ít lòng nhiều
Anh ủng hộ 500k nhé chú 911<anh sẽ chuyển cho Sơn con hoặc MIN vào thời gian gần nhất

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
hehe hôm nay mới ủng hộ đc trung thu mọi người thông cảm nhá , anh ko bít 1 ngày làm đc bao nhiêu ,thôi thì của ít lòng nhiều
Anh ủng hộ 500k nhé chú 911<anh sẽ chuyển cho Sơn con hoặc MIN vào thời gian gần nhất

Cảm ơn tấm lòng của anh rất nhiều ạ!

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hehe, ngày công của Bác Hưng hình như cao hơn 500k. :chika45:

____Hoan nghênh____:cool:........................

As.Roma

God Father BONANO..!!!
VBC hướng về Cộng hiền đầu tiên, chủ yếu là để các bác xa quê tìm lại đc chút kỷ niệm về "nhà"... ACE ở nhà rất khâm phục các bác. Hy vọng các bác giữ mãi bản sắc dân tộc này. thank

911

Super Moderator
ThAnks all!!!!
Topic sẽ nhận sự đóng GOP của mọi người đến 12:00 ngày Chu Nhat 11-9-201-