Năng lượng và Tình yêu ( cùng nhau bình luận)

911

Super Moderator
Năng lượng không tự nhiên sinh ra va cũng không tự nhiên mất đi , mà nó chỉ chuyển từ dạng này qua dạng khác. Tình yêu cũng vậy. Tình yêu không tự nhiên sinh ra và cũng không tự nhiên mất đi , mà nó chỉ chuyển từ người này qua người khác

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tuy ko đúng chủ đề, nhưng thử đưa ra cái này xem mọi người nghĩ sao nhỉ: Tình yêu như cái "nhà vệ sinh", người ở trong thì muốn ra, người ở ngoài thì muốn vào... Liệu có đúng không?

only_you

Member
hjx hok chắc là cu' aj ở trong cũng mún za đâu bác
vd nhu pa má nhà mình vào mà đâu mún za
hªhhªhhªhh

911

Super Moderator
20 năm về trước thì ai cũng muốn ra. nhung giờ đây có nhiều người thích o trong hơn < vd : con gai'>

911

Super Moderator
ban biet do . 20 nam ve truoc nha ve sinh chi dung cho di ve sinh < pie...> nhung bay gio nha ve sinh la bathroom roi <co the tam rua , danh rang rua mat , make up and.......
con gai thi thich trang diem make up , talk phone voi nguoi yeu .....
>>>>>>>>>>>> vay nen con gai thuong thich o trong "nha ve sinh"

Naruto_9x

Tình Đắng
Năng lượng không tự nhiên sinh ra va cũng không tự nhiên mất đi , mà nó chỉ chuyển từ dạng này qua dạng khác. Tình yêu cũng vậy. Tình yêu không tự nhiên sinh ra và cũng không tự nhiên mất đi , mà nó chỉ chuyển từ người này qua người khác

tình yêu đẹp thế mà có vẻ các bác lên án nó quá,hay là các bác vẫn còn độc thân
:):):)

911

Super Moderator
có những lúc người ngủ với mình chẳng phải người yêu mình.
còn người yêu thay đổi là chuyện bình thường trong cuộc sống hiện tại mà
sống thử, sống gấp, sống qua ngày , .....................

Vann máy bay

Super Moderator
Cuộc sống là vậy mà, em đang đọc cuốn " Cho em gần anh thêm chút nữa" của Gào. Tình yêu trong cuốn sách ấy nó thể hiện rõ ràng phũ phàng đến mức đáng sợ. Nhưng mà chuẩn quá nên em rất thích ^^