Nếu bạn là một nguời yêu nước. Bạn sẽ nghĩ gì?

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Mình thật sự không hiểu tại sao có loại người như thế này. Ai có face thì vào xem nhé

Đây là hình ảnh của Bác ư :((

viptinhyeu

Lòng yêu nước

Chào các bạn!
Tôi vào face và xem thì thấy rằng kẻ phản động đã ghi điểm và dành chiến thắng còn các bạn là người thua cuộc rồi. Đừng dễ bị kích động như vậy, chúng ta sẽ bị sa vào lưới địch đó. Nếu sau này các bạn gặp lại những trường hợp như vậy thì hãy tìm mọi cách chấn an dư luận và đừng tuyên truyền ra ngoài, càng nhiều ng biết càng bất lợi cho ta. Hãy xem những kẻ đó là những con virut máy tính đi, các bạn sẽ pit mình phải làm gì.
Bgio vấn đề chúng ta cần phải quan tâm là làm sao để giữ được Mấy viên đảo còn lại, nếu để rơi hết vào tay địch thì chúng ta sẽ có nguy cơ. Đó là tình hình Việt-Trung và cũng là cấp bách nhất hiện nay. Bởi vì Trung Quốc đang bành trướng và muốn thôn tính tất cả biển đảo vùng biển đông kể cả của Nhật. Nhật mà TQ còn k e dè huống hồ là ta.
Vì thế rất mong những tấm lòng yêu nước của các bạn vào đây bình luận, cập nhật thông tin và cho ý kiến cho tình hình Việt-Trung hiện nay. Cám ơn các bạn nhiều.
Không có một thế lực nào có thể chiến thắng sức mạnh yêu nước và đoàn kết.