Newbie- làm cái lễ

Oo_leebikent_oO

:cool: Chào cả nhà:banhbao50:
Mình mới nhào dzo diễn đàn rất mong nhận được sự chỉ giáo.
Họ tên: Nguyễn Văn Hồng:6smiley_vn2:
Quê : Cộng Hiền-Vĩnh Bảo
Đang là sinh viên năm cuối trường VTC:Yeah:
Nick yahoo mình: Oo_leebikent_oO:.hr:

Rất vui và vinh dự được làm quen với all member.
Hắc hắc....:>:h:banhbao26::banhbao26:

Lâm lilac

Magnae!
:cool: Chào cả nhà:banhbao50:
Mình mới nhào dzo diễn đàn rất mong nhận được sự chỉ giáo.
Họ tên: Nguyễn Văn Hồng:6smiley_vn2:
Quê : Cộng Hiền-Vĩnh Bảo
Đang là sinh viên năm cuối trường VTC:Yeah:
Nick yahoo mình: Oo_leebikent_oO:.hr:

Rất vui và vinh dự được làm quen với all member.
Hắc hắc....:>:h:banhbao26::banhbao26:

Chào mừng a đến với Thiên đường ăn chơi và quậy phá VBC.... Nơi đào tạo ra những "nhân tài" của đất nước..... =]]

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
chào bạn , chúc bạn có những giây phút vui vẻ và nhiều ý nghĩa bên gia đinh vbc nhé :)

Nho_QueHuong

chào thằng em đồng hương , chỗ nào cộng hiền htias <anh đội 5 an quý tên Hưng > chúc em vui vẻ hp cùng 4r

Oo_leebikent_oO

Sửa lần cuối:

Oo_leebikent_oO

helu bạn Hồng, nhận ra tớ hem :">
úi, ảnh bé quá k nhìn ra ai nữa. khổ già rồi mắt mũi lẻm kẻm. hi. nhưng thức sự nhìn bạn thấy rất quen a.
99,9% bạn ở Tiền Phong rùi. Có phải Yến không? Nếu nhìn rõ ảnnh hơn 1 chút chắc chắn tớ nhận ra ngay :D
SR nếu không phải.

hehee.chào thằng e nhé.Cộng hiền đây vào nhận đồng hương cái.hum nào ra mắt ae HP đi nhá
Her, ok. hì. Có gì cứ pm em là ok ngay.

Sửa lần cuối:

friend_kute

friendkute
úi, ảnh bé quá k nhìn ra ai nữa. khổ già rồi mắt mũi lẻm kẻm. hi. nhưng thức sự nhìn bạn thấy rất quen a.
99,9% bạn ở Tiền Phong rùi. Có phải Yến không? Nếu nhìn rõ ảnnh hơn 1 chút chắc chắn tớ nhận ra ngay :D
SR nếu không phải.

Đúng yến rùi đó e.cái đó thì do e thôi.cứ lên lịch,làm pic thông báo ra mắt tối hum nào đấy là mọi người có mặt.

winter ivy

Member
SR nếu không phải.

hờ hờ, chuẩn, lâu lắm lắm ko găp rồi nhờ :)

winter ivy

Member
hehe... không ngờ già ùi mà đầu óc vẫn tỉnh táo thế. hjhj... Yến càng ngày càng xinh gài nhỉ. Học hành và yêu đương tốt cả chứ?

Èo, ấy kêu già thì khác gì bảo t cũng già :((((((((((((( tớ đang phải cố gắng tân trang nhan sắc không thì ế chồng mất nì :.hr: