Những điều ngớ ngẩn thuở nhỏ bạn 'dính' mấy cái?

phamnhung

Member

Sửa lần cuối:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hố hố, bi giờ em vẫn còn cái tật lấy bút màu vẽ móng tay, chiều hôm qua vẫn bắt con bạn nó lấy bút đỏ hí húi vẽ vòng tay cho cơ mà =))
vô đối quá :))

Hồi bé cứ tưởng mình đẹp zai nhất.... Bây giờ nhớn mới biết, ở trong gương có thằng đẹp zai hơn mình nhiều... hehe

Em xài cái này hoài... có sao không chị ?????:J:.:J:.:J:.

Vợ của Gió

Mình có tất mấy cái vụ đó
Thêm một vụ nữa khá kinh dị:Bốc gạo ra nhử gà con rồi bắt chúng lên ...hun.Một lần đang hun em gà lông vàng mượt thì bị Ma Ma bắt gặp,mình nắm chặt tay giấu em ấy ra đằng sau.Khi mẹ mình gỡ được ngốn tay của mình ra thì em gà đã ...quy tiên rùi .Hu hu,mình thật là ác độc ....

phamnhung

Member
Mình chỉ chơi trò này khi mà ăn mít xong thôi :))
Hic ăn mít xong chắc có nhìu người chơi trò này, mình cũng vậy :) :.hr:

Mình có tất mấy cái vụ đó
Thêm một vụ nữa khá kinh dị:Bốc gạo ra nhử gà con rồi bắt chúng lên ...hun.Một lần đang hun em gà lông vàng mượt thì bị Ma Ma bắt gặp,mình nắm chặt tay giấu em ấy ra đằng sau.Khi mẹ mình gỡ được ngốn tay của mình ra thì em gà đã ...quy tiên rùi .Hu hu,mình thật là ác độc ....
Hic, thiện tai.....thiện tai, sau lần đó rùi có chừa ko bạn? hay vẫn tiếp tục :-/ :)

Sửa lần cuối:

sky_love

mình ở we nên ko có cầu thang máy loại cái này nhưng còn những cái kia mình dính gần hết ngại wa nh thế mới là thuở nhỏ chứ