Note: Tuyển chú rể :))

NiceDream

Active member
Tình hình là mong chờ mãi thì 4rum cũng mở lại chức năng kết đôi! Mừng rơi cả nước mắt!
Vội vội vàng vàng mở tung cửa chính, cửa sổ, đón sóng cho 3G, online làm cái thông báo này!
Nói chung, không dám nhận mình là xinh, có khi còn xấu xấu, nhưng mà được cái tâm hồn trong sáng, tính nết hiền lành!
Ai có mong muốn nộp hồ sơ tuyển dụng, xin gửi về cho NiceDream! ^^
Thời hạn nhận hồ sơ đến hết ngày cuối cùng của tháng 3!
(Cầu trời ít nhất cũng có 1 người nộp hồ sơ, không thì xấu hổ lắm! ^^)

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Tình hình là mong chờ mãi thì 4rum cũng mở lại chức năng kết đôi! Mừng rơi cả nước mắt!
Vội vội vàng vàng mở tung cửa chính, cửa sổ, đón sóng cho 3G, online làm cái thông báo này!
Nói chung, không dám nhận mình là xinh, có khi còn xấu xấu, nhưng mà được cái tâm hồn trong sáng, tính nết hiền lành!
Ai có mong muốn nộp hồ sơ tuyển dụng, xin gửi về cho NiceDream! ^^
Thời hạn nhận hồ sơ đến hết ngày cuối cùng của tháng 3!
(Cầu trời ít nhất cũng có 1 người nộp hồ sơ, không thì xấu hổ lắm! ^^)

ủa thế ko thấy đề năm sinh gì hở chủ thớt ơi...xem có hạp ko mình còn chuẩn bị ;))

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
ế ế.... tất cả tránh hết ra nhá x( từ từ xem nào. ta bé.ưu tiên ta trước nhá. Chị Hà nhỉ :cool:

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Đẹp trai

Nhà giàu

Có xe đạp riêng:rolleyes::cool:

sờ lô gần: Sonwonder trở lại - Lợi Hại gấp Hai - Đẹp Trai gấp Bốn - Và Khiêm Tốn gấp Mười :chika45:

lý lịch hồ sơ của em đó ạ.mong được duyệt sớm ::chika:

Heartbreaker

Trời đất tuyển chồng cả đời mà cũng lên đây tuyển á, chắc chị kết anh nào trên 4r này thì cứ nói hẳn ra khổ
@KhaHp1902 anh Khá có cái avatar buồn cười quá :::) ko khéo ngã luộn cổ đấy anh Khá à