Note: Tuyển chú rể :))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thấy cái thớt tuyển chồng, tưởng ai, hóa ra cô em gái mình. Em tớ đấy, đứa nào muốn, thì nộp hồ sơ cho tớ nha. Ưu tiên những hồ sơ có phong bì :)).

limited1989

Phóng viên Ảnh
Chuyến này Min hốt đc không ít bạc đây , nặng quá không cầm nổi e cầm phụ , xong chuyện cho e ít tiền nha a Min .hehe:>:h

nhoccafe

Không đẹp trai,không học giỏi,không phải con nhà giàu-là người sống độc lập,đặc biệt rất hiểu tâm lí người mình thương... liệu có được ứng tuyển không ta...:J:.

NiceDream

Active member
Oài oài, một ngày bận rộn chia tay học sinh, giờ mới vào VBC được. Không ngờ đông đảo người cm thế này! Nhanh tay lên nào, sắp hết hạn nộp hồ sơ rồi. Hồ sơ ko có mẫu cố định, tùy ý mọi người, ai ấn tượng càng dễ được trúng tuyển! Hê hê!

taodo

Trùm quậy phá VBC
mình ko có "dấu ấn", mình lấy dép ấn có đc ko nhỉ :die: cũng ấn đc mà :D:scup

limited1989

Phóng viên Ảnh
:cool:Kì này vàng lên a Min cứ lấy vàng đi nặng thì sợ nhưng vàng thì em ôm phụ a MIN dc , xong chuyên cho e cỡ vài chục lượng cũng đc . Mà a đừng hứa gì với ai đó nha chỗ nào lợi thì a gả để e có it vàng mai mốt cưới vợ .:eek:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Khahp là người trúng tuyển hay sao mà spam thanks nhìu thế, kaka, lại sơn tinh thủy tinh đây :::)

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Hà ui có anh đây, anh nộp hồ sơ cho em từ hôm đầu rùi mà, nhớ ưu tiên nhé, đã có kết quả xét tuyển chưa em? hi hi :rolleyes:

Sửa lần cuối:

dvhieu

Member
Hazzz.
Tớ cũng có ý định nộp hồ sơ nhưng mà lại chưa có nhu cầu lấy vợ! Hơn nữa "tỷ lệ chọi" cao quá, đằng nào chả "tạch" :D

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hết hạn nộp hồ sơ mất rồi.. Ko thì mình đánh bay ông Hưng. Ông anh nghe đến gái gú thì nhanh, bảo gửi ảnh cho ace thì đầu lâu thế???

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Hết hạn nộp hồ sơ mất rồi.. Ko thì mình đánh bay ông Hưng. Ông anh nghe đến gái gú thì nhanh, bảo gửi ảnh cho ace thì đầu lâu thế???

he he. chú vợ con rùi còn nhảy zô làm chi, để anh he he :::) anh gửi ảnh cho ku đắc

traivinhbao06

hik hik tuyển chú rể à? hay đó. hết hạn nộp hs rùi à? anh nộp hồ sơ chui được ko em? anh sẽ đánh bật mọi đối thủ, hãy tin anh :eek:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hơ hơ, thế này là thế nào, vẫn còn nhìu hồ sơ lắm, thế thì anh em lại đăng kí tiếp để còn xét tuyển nè :::)