offline lần 3, gặp gỡ những người con xa quê ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Anh chị em thân mến, nhằm gây nhiều hoạt động không ngoài mục đích gắn kết hơn nữa tình đoàn kết của những người con Vĩnh Bảo xa quê.
Tiếp nối sau thành công của 2 lần off trước và theo nguyện vọng của rất nhiều thành viên. Trong đợt nghỉ 30-4 , 1-5 anh chị em miền nam tổ chức đi chơi xa tại Vũng Tàu.

Phương tiện di chuyển: xe máy

Thời gian: 2 ngày (30/4 + 1/5)

yoolee tạm đưa ý tưởng như vậy trước, các mem mau vào cho ý kiến chúng ta sẽ nhanh chóng tổ chức ăn chơi thác loạn nhé :rolleyes::rolleyes:

nhoccafe

ui mọi người ở trong đó vui wa.cho chị vào di với nha

Hà ơi trong này còn vui hơn nhìu...em muốn tham gia vào nhanh nhé...nhớ k được chém đâu đó...:eek:
Cả nhà mình cùng thảo luận và cho ý kiến nào...mong rằng cả nhà ta sẽ có 1 kỳ nghỉ thật vui vẻ nhé...!

Sửa lần cuối:

— kÒm ™

30.4 , 1.5 e có 2 dự định: 1 là về quê Hp, 2 là k thực hiện đc phương án 1 thì xuống miền tây chơi cho biết :D Nên k đi đc rồi, hix!!!!

longgtvt

ôi chết tui 0y! hum 27 28 lại có lịch trong nhóm đi VT mà giờ bạn mới đưa ra ý tưởng chứ! pùn ghê ý! sao pjo?:J:.

taodo

Trùm quậy phá VBC
mấy đứa này đi off bị ngộ rồi,thích off thế à? ở ngoài này bọn tớ chăm chỉ học tập làm việc lắm,ko ăn chơi nữa đâu :::)

mai off lun đi bà con! :.hr: 30/4 1/5 mà đi Vũng Tàu thì chỉ có chết :-s bữa đó đông lắm sợ chen hok nổi x.x năm trước e đi mà bị ám ảnh tới bây giờ lun đấy! :confused:

Cua Mều

em nó nói chuẩn đấy x.x

tốt nhất là thiết kế đi trước hoặc sau lễ ,chứ đi ngày lễ vừa đông vừa bị chặt chém :confused:

Hoàng Liên Sơn

sao lần trước bảo là off trước dịp 30/4 một tuần mà ! 30/4 mọi ng có dự định hết rồi . dời time lại đi Hương ơi !

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ối giờ đi 2ngày cơ à :chika:

nhưng mà 30/4 này a về HP mất rồi ;):dap:

:mad: để đi vt xong ùi về nha anh :chika:

nếu 30/4 này mọi ngừoi có dự định hết rùi và không thể đi vũng tàu chúng ta có thể dời lại, tức là off vào ngày 24/4 như vậy là không thể đi chơi xa không thì mọi người sẽ bị bội thực vì đi du lịch mất :banhbao19:

Sửa lần cuối:

longgtvt

thế tóm lại là đi đâu đây! mọi người có kế hoạch rồi thì mình tổ chức gì đó đi:banhbao48:

vậy à! thế không đi vt mà đi off thì pé đi không?

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
nếu không thể đi vũng tàu thì lịch trình như cũ, dành nguyên ngày ăn chơi thác laonj bà con nhé :>:h:>:h

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.