ra mắt cả nhà...........

chuoi10691

CÔ ĐƠN
em thi dáu cung quen nhỉ
àk có phải chị cúc e chị hoài vịt k nhể...nếu đúng thì e trang nè :::) gặp người quen mừng wá

hị hị.....em chị nóa ngoan hiền nhắm...hok có như chị đâu...hehehe
chị vịt ơi giới thiệu cho em đi ...............

không được đâu....chj em bảo phải cảnh giác với mấy anh trong diễn đàn...hehe
không bít bà vịt này bê xấu anh em diễn đàn kiểu gì mà em gái lại kêu cảnh giác phải chém bà vịt này thui. anh em diễn đàn toàn nguờ ngây thơ trong sáng không ak

Sửa lần cuối:

hoaivitkute

Moderator
em thi dáu cung quen nhỉ

chị vịt ơi giới thiệu cho em đi ...............

không bít bà vịt này bê xấu anh em diễn đàn kiểu gì mà em gái lại kêu cảnh giác phải chém bà vịt này thui. anh em diễn đàn toàn nguờ ngây thơ trong sáng không ak
hứ hứ....các em toàn ngay thơ ...nhưng hem có trong sang....có người yêu ui thì té chỗ khác đi em...mon men em chị chị bem chít ...hehehehe

tocxu91

Em chị H da đen như ma rốc ý,có lần xuống chơi còn định nấy gậy ra đuổi cơ ,thấy mà sợ

như mà giờ nhìn ngon đòn đó =))

mà đã sửa gì chưa..:))
a....bít tên này oài.....nản........

sao chị em trông tồi tàn thế mà có đứa em gái lột xác thế nhỉ ? chị Hoài ơi :x iu em gái chị quá
ank iu em á.......nkưng em ứ iu ank đâu....vì chị em bảo...ank dâm dê nkất diễn đàn mà........hehehe

em chia tay người iu rùi chị ak buồn wua sang tháng 12 có chương trình gì không chị
tkế đợi khi nào ank hết buồn thì liên lạc với em nké........hehehe

chuoi10691

CÔ ĐƠN
tkế đợi khi nào ank hết buồn thì liên lạc với em nké........hehehe[/QUOTE] ok em cứ cho anh số điẹn thoịa là ok lun dẳm bảo anh không nháy dâu lên cho số chính sác vào nha hẹn gặp em sau những tin nhắn

tocxu91

tkế đợi khi nào ank hết buồn thì liên lạc với em nké........hehehe
ok em cứ cho anh số điẹn thoịa là ok lun dẳm bảo anh không nháy dâu lên cho số chính sác vào nha hẹn gặp em sau những tin nhắn[/QUOTE]

tkôi ank ạ...cứ khi nào ank hết bun tkì ank a lô xô cko ckị em ấy...ckị em cko.....hehehe