Radio số 1

Radio Online

Tiếng nói cộng đồng VinhBaoClub
Là một trong những hoạt động thiết thực và có ý nghĩa hướng tới sinh nhật 4rum và sự phát triển bền vững của diễn đàn, việc khởi động chương trình đã được Admin và Ban quản trị chung tay chuẩn bị từ rất lâu. Ngày hôm nay, Radio Online chính thức phát sóng số đầu tiên, đánh dấu một bước tiến lớn của VBC. Chúng tôi rất mong sẽ nhận được nhiều ý kiến đóng góp cũng như sự ủng hộ của quý vị và các bạn!

[MP3]http://www.fileden.com/files/2010/7/30/2928371/s1.mp3[/MP3]

Do đây là số đầu tiên nên không thể không tránh khỏi nhiều sai sót, mong sự đóng góp, góp ý cũng như sự cộng tác của tất cả mọi người để chuyên mục Radio Online ngày càng hoàn thiện.

Mọi yêu cầu bài hát, cũng như đóng góp xin gửi về radiovbc@vinhbaoclub.com

Download bản thu

Những người thực hiện:

Biên tập & đọc lời bình: NiceDream
Kỹ Thuật hậu kỳ: M.I.N

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
sao anh ko nghe dc em nhỉ.
hay chắc tại máy lỗi.,
nhưng đây là 1 ý kiến hay đó, cố gắng tiếp tục phát huy nhé

NiceDream

Active member
Hix, mọi người ơi, vạn sự khởi đầu nan nên mong mọi người ủng hộ nhiều nhé! Thanks cả nhà nhiều lắm!

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Nghe bằng bản download thì nghe được đấy. Giọng em Hà nghe hay vãi ^^ Đúng là dân văn có khác. Số 1 như vậy gọi là ổn rồi đấy. Cố gắng phát huy tiếp nhé ^^

Domcao

Trời giọng em Hà nghe trên radio khác ngoài đời quá, thấy ngọt hơn thì phải? Hay chắc em ngậm bạc hà trước khi đọc đấy? Anh thích rồi đấy!

Zero

Ô la la, cố gắng lên nào các biên tập viên Radio, biết đâu sau này radio của diễn đàn mình lại ngang hàng với VOV nhở. Lúc đấy chúng ta tha hồ mà nổi tiếng.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đây là những bước đầu cho kế hoạch Radio Online của diễn đàn chúng ta. Đúng là còn rất nhiều sai sót, mong mọi người tạm thời chấp nhận. Hy vọng những số sau sẽ có nhiều tiến bộ hơn, và lúc đó chắc sẽ cần nhiều sự góp sức của tất cả các thành viên, và sẽ cần những cộng tác viên để lập ra một nhóm radio, hỗ trợ tìm tin tức, biên tập và rất nhiều thứ khác. Rất mong sự góp sức của mọi người. Ai có thiện ý muốn giúp sức, xin gửi về hòm thư radiovbc@vinhbaoclub.com. Cảm ơn sự ủng hộ của thành viên.

Naruto_9x

Tình Đắng
trời đất,giọng chị Hà thế này chắc phải làm ở đài tiếng nói Việt Nam,chuyên mục kể chuyện đêm khuya quá,hehe