Sách hiếm ... Sách hay ... Đọc ngay ... Đọc ngay

0

0904798848

Guest
Chào các bạn mems trong cộng đồng VBC. Mình có vài cuốn sách muốn share cùng các bạn. Cá nhân mình thì cho rằng đó là những cuốn sách hay nên có trong tủ sách của mỗi người. Các bạn đọc và cho ý kiến nhé.

Mở đầu là cuốn: "NƠI NÀO CÓ Ý CHÍ, NƠI ĐÓ CÓ CON ĐƯỜNG"

Lời giới thiệu

Đó là câu chuyện về một cô gái không thể cất lên tiếng nói, cũng không thể nhìn thấy ánh sáng từ khi còn nằm trong nôi đã trở thành một diễn giả có tầm ảnh hưởng sâu rộng trên thế giới. Đó là câu chuyện về một vận động viên vô đich thế giới đã chinh phục khán giả bằng những bước chân thần tốc đã từng bịi tê liệt hoàn toàn mười tám năm trước đó.v.v... Đọc cuốn sách này, bạn sẽ hiểu vì sao họ đã làm nên những kỳ tích đó.

Download Here:
http://www.mediafire.com/?6azn33ddzot1o11

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hong ha

thui có người đưa lên thì cũng phải tìm đọc chứ.các mens bắt đầu lấn sân sang lĩnh vục này nha:>:h

0

0904798848

Guest
Cám ơn mọi người đã quan tâm. Ta thấy quê hương Vĩnh Bảo mình là nơi địa linh nhân kiệt, nổi tiếng bởi truyền thống hiếu học. Cho nên ta mạn phép share lên đây cho những người nào thực sự quan tâm đến thì vô lượm về đọc. Còn những người không có thói quen đọc sách thì làm sao mà bắt họ làm điều mình không muốn được phải không các bạn? VBC là một cộng đồng - một ngôi nhà chung cho những người con quê hương Vĩnh Bảo. Ngoài ra, đây cũng là nơi giao lưu - nối vòng tay lớn. Vì vậy BQT mới kêu gọi các bạn chia sẻ những điều gì mà mình coi là tốt đẹp, là đáng trân trọng, để mọi người cùng góp ý.

Tiếp theo là một số cuốn nữa:

1. 99 khoảnh khắc đời người

2. Bí mật của hạnh phúc

3. Điều kỳ diệu của tình yêu

4. Già quá sớm, khôn quá muộn

5. Những tác phẩm làm biến đổi thế giới

6. Tất cả là thử thách

7. Tư duy tồn tại

8. Tôi tài giỏi, Bạn cũng thế (rất hay của Adam Khoo)

9. Làm chủ tư duy, Thay đổi vận mệnh (rất hay của Adam Khoo)

10. Bí quyết gây dựng cơ nghiệp bạc tỷ (rất hay của Adam Khoo)

11. Cha giàu - Cha nghèo

12. Tôi đã kiếm 1 triệu đô đầu tiên trên internet như thế nào? Và bạn cũng có thể làm như thế! (best seller của Ewen Chia)

.......... và còn nhiều sách về văn học, lịch sử, y học, kinh tế ... nếu bạn nào có nhu cầu thì pm mình gửi cho.
Mình cũng muốn ÚP chúng nên Mediafire nhưng mà mong các bạn thông cảm vì mình dùng USB3G nên tốc độ chậm lắm.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: