[ Sáng Tác ] Mỗi ngày một Châm ngôn Sống!!!

Naruto_9x

Tình Đắng
Tình yêu là sự kết hợp hai người vì lợi ích của một người. ( không biết có đúng ko ta :S)

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Ngày 14.2 nếu đôi tình nhân nào đi xe với vận tốc 142km/h và nhắm mắt cầu nguyện 14,2s sẽ được ở bên nhau mãi mãi =))

-------------------------------------------------------------------------------

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Nếu trái đất hình vuông thì ta sẽ có các góc cạnh để ẩn náu. Nhưng tiếc thay nó lại hình cầu, nên chúng ta phải đối diện với cuộc đời.

-------------------------------------------------------

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Giá xăng tăng 19.300đ/lit, tớ bán xe máy lấy tiền mua xăng :(

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
ai cho xi pam trong này :p

Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác

-------------------------------------------------------

Dragon_VbFc

A D M I N
nếu có thể vui được hoài, vậy chẳng có ai buồn...sẽ không ai buồn đâu..!!
trong cuộc sống có niềm vui. nỗi buồn. quan trọng là mình biết cácg vượt qua nỗi buồn đó như thế nào thôi..!!
gửi những ai đang buồn

Bí quyết của sự thành công nếu có - đó là khả năng tự đặt mình vào địa vị người khác và xem xét sự vật vừa theo quan điểm của họ vừa theo quan điểm của mình.

Henry Ford

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đọc nhiều câu châm ngôn, thì phải biết thực hiện theo nó, ko phải chỉ nghĩ theo nó.. (Doson)

Lâm lilac

Magnae!
Hãy thử đặt mình vào vị trí của người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ làm tổn thương người khác. :)

maianh_9x

bạn nên nhớ : " không có con đường nào là được trải hoa hồng cả. mà nếu có con đường ấy thì khi bước qua rùi bàn chân của bạn cũng sẽ cảm thấy nhói đau vì những mũi gai của nó".