Sau buổi thi đầu tiên các sĩ tử Vĩnh Bảo thấy thế nào?

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Buổi thi đầu tiên đã diễn ra trong cái nắng gay gắt của mùa hè :( các thí sinh chắc hẳn cũng đã chịu những áp lực không ít. Theo thông tin trên mạng thì đề toán và lý năm nay hơi căng (khó). Đề phân loại được học sinh rất rõ rệt.!

Các sĩ tử của chúng ta cảm thấy thế nào sau ngày đầu chinh chiến này, hãy cho mọi người biết cảm nhận của các bạn :D

Chúc các bạn thành công trong môn Hóa vào sáng mai!

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
đề toán và lý năm nay hơi khó, nắng thế này vất vả cho các em quá. sáng mai còn 1 môn nữa thôi, cố gắng lên nha :rolleyes:

trang_kunkun

X-V.I.P
kiểu này móm nặng oài...chứ căng j nữa...thui giờ đi tuyển chồng trước cho chắc đến lúc thông báo kết quả trượt thì còn có đường rút (*):buon :::)

hong ha

ếu có đứa chưa thi xong mà đòi lấy chồng nè................................chị còn chưa tính nữa nè.............................(*):buon.mình xấu gái chả ai thèm....................(*):buon

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
mình ko thi nhưng cũng biết các sĩ tử thi thế nào, tình với chả nguyện, nắng ơi là nắng!

violet_buon

Chưa thi xong đã lập topic ra hỏi các sỹ tử thi thế nào định không để các em có thời gian nghỉ ngơi mai thi tiếp ah

force_pt

Q force
Buổi thi đầu tiên đã diễn ra trong cái nắng gay gắt của mùa hè :( các thí sinh chắc hẳn cũng đã chịu những áp lực không ít. Theo thông tin trên mạng thì đề toán và lý năm nay hơi căng (khó). Đề phân loại được học sinh rất rõ rệt.!

Các sĩ tử của chúng ta cảm thấy thế nào sau ngày đầu chinh chiến này, hãy cho mọi người biết cảm nhận của các bạn :D

Chúc các bạn thành công trong môn Hóa vào sáng mai!

Nói chung là nắng và nóng. Đề lại khó. Nhưng ko sao. Khó chung mà. Khó thì điểm chuẩn thấp. Lo j. Cứ Thoải Văn Mái đi. hohohho

Sửa lần cuối:

trang_kunkun

X-V.I.P
uk cứ thoải mái đi....như e đây nè thoải mái,vô tư cùng lắm là lấy chồng hại đời trai trẻ........thế là thoái mái mừ :::)
dù sao cũng good lucky...........làm bài tốt nè...........:>:h

hong ha

ếu................................nó làm bài tốt có khác..............................tự tin ghê.................chúc em thi tốt........:rolleyes: