Share Key Kaspersky Internet Securrity 2011 for mem VBC

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Năm cũ đã qua năm mới lại đến.Chào đón năm 2011 với những niềm vui mới.hạnh phúc mới xin chúc toàn thể anh em VinhBaoClub một năm mới an khang - thịnh vượng

Tình hình là trong năm qua mình cũng sưu tầm và reg được một ít key file, code phần mềm diệt virus Kaspersky Internet Securrity 2011.Nhân dịp năm mới đến xin chia sẻ cùng mọi người.Ai cần commen tại topic này và để lại Email mình sẽ tổng hợp và gửi cho các bạn

Chú ý: Với key(code) các bạn làm theo hướng dẫn của mình để có thể cài đặt và kích hoạt thành công

1.Các bạn download bản Kaspersky Internet Securrity 2011 (11.0.1.400) TẠI ĐÂY
2.Sau khi cài đặt và active với key file(code) xong các bạn chạy file xoa_proxy.exe

---> update và sử dụng phần mềm với bản quyền 1 năm:chika:

Có vấn đề gì các bạn cho ý kiến tại topic này luôn nhé

Điều kiện nhận key: Là mem VBC đăng ký nick trước ngày 1/1/2011

Sửa lần cuối:

sonwonder

Thế anh có nhận dc hok , he he.....^^, mà có một key thui à, còn pm nào nữa hok ?

mod hp_style chú ý nhé.không nên chưa đọc hết bài đã cm kiểu này.mất cảm tình rồi ý :::) lần trước share ông anh 1 key AVG 2011 rùi ý :cool:
Ai cần commen tại topic này và để lại Email mình sẽ tổng hợp và gửi cho các bạn

sonwonder

symobile

DJ_n01
okie 100% update thành công và không bị block

thank.s em nhá :x

okie 100% update thành công và không bị block

thank.s em nhá :x

otcay29

Thanks Sơn, cho chị bon chen :
Email: phuongthanhloan@yahoo.com em nhé.

Máy tính ở công ty chị bị chị làm cho dính đầy siêu virut nữa, máy KT ko cho lắp mạng nhưng chị vẫn vào vô tư, lấy USB cắm vào online trộm. nên em giúp chị nhé.

Chị đang dùng cái CMC free lúc đầu diệt cũng ác nhưng lâu lâu chị chẳng thấy được mấy. mà máy cũng chậm, hay tại ổ đĩa của chị nhiều tài liệu quá nhỉ

sonwonder

Thanks Sơn, cho chị bon chen :
Email: phuongthanhloan@yahoo.com em nhé.

Máy tính ở công ty chị bị chị làm cho dính đầy siêu virut nữa, máy KT ko cho lắp mạng nhưng chị vẫn vào vô tư, lấy USB cắm vào online trộm. nên em giúp chị nhé.

Chị đang dùng cái CMC free lúc đầu diệt cũng ác nhưng lâu lâu chị chẳng thấy được mấy. mà máy cũng chậm, hay tại ổ đĩa của chị nhiều tài liệu quá nhỉ

đã send key.lúc nào chị online pm em em hướng dẫn luôn cho nhé.chúc chị năm mới vui vẻ hạnh phúc

up lên cho ngày mới nào :D

sonwonder

đây là hiện tượng up bài.ko phải spam.mong các anh em thông cảm :D...................