sonwonder: Giã từ sự nghiệp

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
tình hình là thời gian qua được kiêm cái chức sát thủ đường bao (^^) em đã hạ được không ít mục tiêu và từ đó khả năng ngắm bắn của e cũng tăng lên khá nhiều.tuy nhiên với thời đại này nghề ý không đủ kiếm sống.ông MIN trả lương ít quá :chika::chika: nên nay e xin giã từ sự nghiệp sát thủ của mình.:banhbao26: và cho tên đệ tử kia đi nghỉ mát 5 năm.hehe:chika::chika:

ps: cần thanh lý bộ sniper mới toanh dùng đc chục năm và hộp đạn 2V.ai cần pm hòm thư riêng thương lượng tránh việc chen lấn xô đẩy;):dap:;):dap:;):dap:

:die::die::die::die::die::die:

Naruto_9x

Tình Đắng
để tránh spam, bạn khanhly trong bài viết của mình bạn nên dùng ít biểu tượng mặt cười thôi,thay vào đó là bài viết có chất lượng chút nha

taodo

Trùm quậy phá VBC
có gì đâu.thuê thằng này về làm sát thủ, nó toàn ngắm bắn đường bao,sau 30 phút bị lác,từ đó toàn ngắm chuẩn bắn.... thôi. Thanh lý là đúng

hanhthu_hphn89

bó chiếu
cứ chém mạnh tay vào
hàng này bây giờ hết hạn sử dụng rồi
thay hàng mới
chất luợng đảm bảo tốt hơn
:.hr:

taodo

Trùm quậy phá VBC
đang đi tìm sát thủ mới và cũng đang thương lượng giá cả hợp lý,chứ ko thuê 1 thằng nữa như sonwonder thì forum hỏng mất,có lẽ ta nên:banhbao26::banhbao26: cả lũ.2 quả cho chắc ăn

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
eo`.các bác chém kinh thế.hàng của e vẫn ngon lành nhá.súng ống còn trơn tru lắm.ko vấn đề ji.lại có tem của tên chjna cấp nữa.yên tâm.nay có em Lâm chào hàng mà e chưa bán đâu ý.

giá khởi điểm là 1k VBD. mọi người vào đấu giá đê.e bán cả thằng đệ tử. này

khi sang tiền e sẽ thay tên sonwonder thành tên ng đó.^^
hàng độc quyền.mem nào ăn cắp cứ liệu hồn.ta ban nick :chika::chika::chika: