Sonwonder không may gặp tai nạn :(.

A.ONLY

DESIGNS.VN
mau chóng bình phục nha ông bạn ,mình ko có ở hp nên ko qua được .........................................

hong ha

uí..................mai đi học rùi vào thăm anh..................anh sơn cố gắng ăn khoẻ rùi ra bay biết nha.................:D:scup

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mọi ngươi yên tâm. Sonwonder bây giờ tây hơn trước. Đang mũi tẹt da vàng, giờ thành mũi lõ mắt xanh rồi

trang_kunkun

X-V.I.P
hehe mới lệnh mũi mắt đỏ thui...vẫn xinh chán chắc là mấy cô hay đứng đường múa k chê a ấy đâu mà phải lo ếk a nhỉ
mai e phải vào mới đc...e chậm chân quá (*):buon

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Cảm ơn mọi người rất nhiều. Nhận được sự quan tâm, thăm hỏi chăm sóc của mọi người mình thấy rất vui.Hiện tại mình vẫn phải điều trị để ổn định não bộ mong sớm có thể nắn lại xương sống mũi để lại được đẹp zai ạ. Hi vọng sang tuần có thể về nhà để tiếp tục học tập lao động và cống hiến!

Cảm ơn tất cả mọi người!

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Cảm ơn mọi người rất nhiều. Nhận được sự quan tâm, thăm hỏi chăm sóc của mọi người mình thấy rất vui.Hiện tại mình vẫn phải điều trị để ổn định não bộ mong sớm có thể nắn lại xương sống mũi để lại được đẹp zai ạ. Hi vọng sang tuần có thể về nhà để tiếp tục học tập lao động và cống hiến!

Cảm ơn tất cả mọi người!

ui thế là vẫn chưa đc về á
cố lên , mau lành bệnh nha chú hic hic

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tình hình là đâm xe vào người ta, đứa con gái bị rách cổ phải khâu. Sơn chắc giờ đang chờ phẫu thuật nắn lại mũi. Còn xe pháo công an giữ. Mình dính líu mấy vụ tai nạn kiểu này rồi. Phức tạp lắm. Khổ thân thằng em, anh ở nhà cố gắng cày tiền. Khi nào gom đc tý, anh cho chú vay nhé.

Naruto_9x

Tình Đắng
Hix,thằng bạn,chắc tại lâu ngày ko gặp tao nên mày đang đi xe bỗng chợt nhớ đến anh nên mới bị ngã xe hả,haizzzzzzzz,hay bị con váy ngắn nào nó hớp hồn.tao đoán là nguyên nhân thứ 2,haizzzzzzzzz.cố lên cưng,mấy nữa anh về thăm cưng.