tìm bạn...tìm bạn...12a2(2004-2007)

dragon

Thấm thoát đã sắp 3 năm từ ngày chúng mình ra trường,cũng từ cái ngày đó 12a2(niên khóa 2004-007'cô Li chủ nhiệm) chúng mình chưa một lần được gặp mặt nhau đông đủ như những ngày chúng ta còn đi học,tất nhiên bây giờ mỗi người một nơi bạn bè cũng rất nhiều những tình bạn mới thân thiết nhưng chắc hẳn các bạn ai cũng không ít hơn một lần nhớ về 12a2(04-07) một tập thể khá đồng đều,đoàn kết,với nhiều nhiều những xúc cảm,nhiều những kỉ niệm mà không phải bất kì một ai chỉ cần là học sinh thì có thể có được,mình rất rất muốn có những cơ hội được gặp lại những gương mặt thân quen mà chác chẳng khi nào mình có thể quên được.chúc các bạn cựu thành viên của lớp 12a2 (niên khóa 04_07)một giáng sinh an lành luôn luôn yên vui,và thành đạt trong con đường dài phía trước. HI vọng sao các bạn dọc được lời nhắn này và hồi âm lại cho mình nha.

:banhbao48:

dragon

hì chỉ có ngần này anh em thấm thoat vào đâu so với 50 nhân vật lịch sử ngày xưa...chán

friend_kute

friendkute
1 thanh vien A2 nua day ne.troi oi ai viet cam dong vay lam minh muon quay lai hoi cap3 lam rui.hix.chuc A2 va truong xua luon vui ve,doan ket,gan bo nhe.(chua nam nao miknh bo hop lop ca-thanh vien xuat sac qua)

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Tôi thì sao,đã bỏ năm nào đâu,nhưng năm đầu đi,khi nói chuyện với Quỳnh nó hỏi sao ông không đi họp lớp,năm thứ 2 thì Mai hỏi sao bác Khá không đi họp lớp,hic mặc dù Khá nhớ còn cụng rượu với Mai chứ,tại mình ít nói nên mới,,,,,,,,năm nay đi tôi phải alo một tiếng thật to.Thành điên xuống chở tao đi mới nhé,he he.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
À mai tôi lại về quê,hic,được nghỉ 2 tuần,chắc lại chỉ ăn mới ngủ thôi,không phải đi thực tập nữa,sướng,thầy giáo cho phép nghỉ,Có ai A2 về không,

Tôi là tôi ít nói chuyện thôi chứ ăn uống gì,Bà nhìn tôi đây này,cao 1.75m mà nặng 51kg là đủ để biết rồi,không cần phải nói thêm nữa ,đâu ăn tham như Bà,béo như lợn đấy.

thuthuy

Dân A2 vui quá xá, làm mình ghen tị quá đi mất thôi, Lan ơi sao ko rủ tụi Phương, 2 Thủy, Đoàn Trang lên nữa cho vui

Sửa lần cuối:

dragon

Tôi thì sao,đã bỏ năm nào đâu,nhưng năm đầu đi,khi nói chuyện với Quỳnh nó hỏi sao ông không đi họp lớp,năm thứ 2 thì Mai hỏi sao bác Khá không đi họp lớp,hic mặc dù Khá nhớ còn cụng rượu với Mai chứ,tại mình ít nói nên mới,,,,,,,,năm nay đi tôi phải alo một tiếng thật to.Thành điên xuống chở tao đi mới nhé,he he.

hô hô năm nay bạn mày sang rim cả mày thằng thiết với cả thằng lâm nữa rim 4 cho mày sợ, hê hê, khi đó đừng có quỳ xuống lạy anh Thành tha cho em nhé:>

dragon

À mai tôi lại về quê,hic,được nghỉ 2 tuần,chắc lại chỉ ăn mới ngủ thôi,không phải đi thực tập nữa,sướng,thầy giáo cho phép nghỉ,Có ai A2 về không,

Tôi là tôi ít nói chuyện thôi chứ ăn uống gì,Bà nhìn tôi đây này,cao 1.75m mà nặng 51kg là đủ để biết rồi,không cần phải nói thêm nữa ,đâu ăn tham như Bà,béo như lợn đấy.

bạn có ý kiến: lan không biết dạo này học tập chăm chỉ quá hay sao ,ăn thì không chịu ăn ,suốt ngày chỉ lo học với chả hành,hồi này là :)gầy lắm đấy nha,gầy ...gầy múp đầu vào rồi

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
ai gọi em đó có em đây.a2 thì lun vui vẻ đoàn kết mà/tết năm nay phải họp lớp và đập fa ra trò chứ nhỉ.ui!chỉ nghĩ đến là vui lắm rùi nè.THÀNH ơi!tết này tui và ông fai cho thằng KHÁ say mới dc.

dragon

ai gọi em đó có em đây.a2 thì lun vui vẻ đoàn kết mà/tết năm nay phải họp lớp và đập fa ra trò chứ nhỉ.ui!chỉ nghĩ đến là vui lắm rùi nè.THÀNH ơi!tết này tui và ông fai cho thằng KHÁ say mới dc.

hê hê đâu có cần bạn phải ra tay chỉ cần một mình DAibang là đủ sử hắn rồi phải không ?
Quạt mo ơi phen này thì "ôi trời ơi,chết con rồi" hô hô
:>