tìm bạn...tìm bạn...12a2(2004-2007)

911

Super Moderator
sao cưới sớm thế , nghe anh đi
cứ chơi cho sướng cái thân rồi hãy cưới . cưới sớm khổ sớm chứ làm dc j đâu.
có ai khổ như tui hok? . 18t có vợ , axaxaxaxax

friend_kute

friendkute
nhưng a nói muộn quá,đã cưới mất rùi còn đâu.mỗi người một cách nghĩ mà,hiiiiii,như e đây mải chơi quá nên muốn lấy cũng có ai lấy cho đâu.hix

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
@THÀNH:cái thằng chít tuột.có tên cô giáo chủ nhiệm mà còn viết sai.OANH mới gia nhập đó.pà con a2 đâu chém đi,đừng nương tay nhé.(haha có ng sắp ngấp ngoái kìa)

taodo

Trùm quậy phá VBC
Nghe vẻ A2 chiếm số đông gớm nhỉ? Cho mình góp tên trong danh sách thành viên A2 nhé . Nhưng A2 khóa 2002 -2005 cơ. Hì. Ai học cùng khóa vói mình không, cùng lên tiếng để TAODO đỡ cô đơn nào.He

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
cô đơn gì chứ.thui tạm gia nhập với tụi em vậy.và anh sẽ là anh cả của bọn em.A2 mình có đồng ý ko nhỉ.hơhơ

taodo

Trùm quậy phá VBC
Gì là gì nhỉ?.hehe, ai đồng ý anh là anh cả của cac lớp A2 cho 1 cánh tay nào

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
và sau đó thì ko 1 cánh tay nào giơ lên.chia bùn với taodo.tình hình này bác fai đua bọn em đi ăn kem tràng tiền hum 17 thui.hihi

friend_kute

friendkute
haaaaaa,đúng rùi đó.đúng là chỉ có bạn mình mới hiểu ý mình. Nhưng xem hôm đó a cho ăn kem ntn đã chứ.heee.đừng dại gì giơ tay vội.:eek:

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
lại hơi bị nhầm rùi đó.con gái a2 nổi tiếng ngịch ngợm và "hay ăn" nhất trg đó.bác cứ liệu liệu cái ví xiền ấy.haha

friend_kute

friendkute
đâu có kén ăn chứ a,bọn e như vậy là dễ tính với a lắm rùi đấy,chứ ko dễ tính thì bọn e cho a tơi bời rùi.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
lại hơi bị nhầm rùi đó.con gái a2 nổi tiếng ngịch ngợm và "hay ăn" nhất trg đó.bác cứ liệu liệu cái ví xiền ấy.haha

:)), lôi nó lên phát nhở ;)), Uh, cứ nhìn Hà là biết Gái A2 nghịch thế nào, Nhìn Lan là biết hay ăn thế nào >>> Béo như Lợn =))

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
ai bẩu chém gió,đứa nào cũng ngồi ôm máy tính,đóng cửa kín trong nhà,mùa đong nên chảng ai điên mà bật quạt.Vậy làm gì có gió đâu mà chém.fair nói là tâm sự chứ.hihihhii

phambacthai249

ai bẩu chém gió,đứa nào cũng ngồi ôm máy tính,đóng cửa kín trong nhà,mùa đong nên chảng ai điên mà bật quạt.Vậy làm gì có gió đâu mà chém.fair nói là tâm sự chứ.hihihhii

Hà dạo này ănn nói sắc sảo quá nhở. Nghe danh đã lâu. Tại hạ xin bái phục