Tặng người "bí mật".........

hoaivitkute

Moderator
ngẫu hứng sáng tác đêm hum wa, khi nó thấy nhớ anh, nhưng có lẽ anh chẳng bao giờ hiểu được. Nó buồn đây nhưng kệ thôi.....nó vẫn cười mà....

Gửi "người" _ một nửa nỗi buồn.
Giữ lấy dùm em "người" nhé
Khi nào vui em lấy lại
Để nỗi buồn sẽ có đôi.

Nỗi buồn có phải gạch nối
Giữa "em" và "người" không nhỉ?
Ừ thì...bao điều muốn nói...
Sao không cất nổi thành lời....

Gừi "người" một chút nắng mai
Hãy cất dùm em "người" nhé.
Giữa nhiều dòng đời xô đẩy
Nắng làm ấm lại mùa Đông

Gửi "người" một chút gọi là....
Lòng mình mơ mộng viển vông
"Người" ơi cành cây, chiếc lá...
Xào xạc...như là...nhớ ai....

NiceDream

Active member
Sao mình cứ nghĩ là "người" trong bài thơ này và anh ấy trong bài "cảm xúc" cuối của hoaivitkute là anh trai mình nhỉ? Anh MIN ơi! x.x

hoaivitkute

Moderator
hix.....các tình yêu ơi....em với lão MIN hok cóa j đâu............mọi ng đừng cóa mà hiểu nhầm nhé..........huhuhuhu

NiceDream

Active member
Hề hề tình hình là chưa biết được! Không nhớ là cảm giác của mềnh đã đúng lần nào chưa, nhưng mà mềnh cảm giác là cảm giác lần này là cảm giác đúng!:chika45:

hoaivitkute

Moderator
huhuhuhu.......ku MIN đâu......vào mà ý kiến đi.....em ko biết đâu.........kiểu này vớ vẩn em với anh lại yêu nhau....hohohohho

hong ha

mình cũng nghĩ thế................bác min vào nhận hàng đi...........cứ để hoàivit buồn....................:eek:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Em xin các bác, các bác tha cho em. Cho tiền thì em nhận, chứ cho thơ em chả biết làm gì đâu. Với lại các bác đừng làm em tưởng bở đấy nhá.

hong ha

anh định vào rừng bắt con tưởng bở ah.....................hohhooho.....mà biết đâu lại là bác min nhà mình...........:::)

911

Super Moderator
Cái này nghi nghi nha!! Hôm trước chỉ vì ku min đưa em hoài 3in 1 về nhà mà chút nữa con bé phải bị đày ải lên bắc giang
Còn jo thì ku min đi công tác xa nhà . Có người lại làm thơ thế kia
Cái này ko nghi ngờ ko dc!!!

hoaivitkute

Moderator
Cái này nghi nghi nha!! Hôm trước chỉ vì ku min đưa em hoài 3in 1 về nhà mà chút nữa con bé phải bị đày ải lên bắc giang
Còn jo thì ku min đi công tác xa nhà . Có người lại làm thơ thế kia
Cái này ko nghi ngờ ko dc!!!

lão 911 moi đâu ra cai thông tin ku MIN đưa em về nhà ấy.....nhà mềnh cóa ai tạo đk cho em với ku MIN cóa cơ hội gần nhau đâu mà nghi với ngờ chóa hixhix .....buồn nhắm.............

hong ha

úi..............thế cần tạo cơ hội ko?............các men hn đâu.......tạo cơ hội cho họavit và anh min nào............mình là mình thik vụ này đấy:::):::):::):::):::)

hoaivitkute

Moderator
úi..............thế cần tạo cơ hội ko?............các men hn đâu.......tạo cơ hội cho họavit và anh min nào............mình là mình thik vụ này đấy:::):::):::):::):::)

đấy....hong ha hiểu ý đây.....bảo mọi ng tạo cơ hội đi.....em là em khoái nhắm.....hehheh

hong ha

đó có ai như tớ đâu............hjhjh chỉ đc cái hiểu ý người khác...............men hn đâu nghe rõ trả lời................:D:scup