Tổng kết buổi bóng đá giao lưu với forum THPT NBK và offline ngày 1-5

Dragon_VbFc

A D M I N
Dựa trên kế hoạch đã được thông báo từ trước rất đông các thành viên của VBC đã có mặt tại sân vận động xã Hòa Bình để tham gia trận đấu và cổ vũ cho đội bóng VBC của chúng ta

+ Được sự thống nhất của 2 diễn đàn, buổi sáng ngày 1-5 rất đông thành viên của diễn đàn chúng ta HP Tinh Dang DỞ, Sonwonder,Huangmingjun Luna:-d, Naruto_9x, Dragon_VbFc,Violet_buon... cùng một số thanh viên của diễn đàn THPT NBK đã có mặt tại xã Hòa Bình để tham gia dựng cột, kẻ sân và chuẩn bị trước trận đấu

+ theo kệ hoạch .đúng 1h30 chiều các thành viên đã tập trung đông đủ tại sân vận động Hòa Bình tham gia trận đấu với các cầu thủ NBK... trận đấu đã diễn ra vôi cùng kịch tính và sôi nổi trong không khí vui vẻ, hữu nghị đúng như những gì mong đợi .Các cầu thủ 2 bên đã cống hiến cho khán giả những pha bóng đẹp mắt, những bàn thắng để đời ở một trận đấu đỉnh cao ...!!

+ Kết thúc trận đấu các thành viên đã có buổi giao lưu họp mặt thân thiện ... Một ngày vui vẻ chưa kết thúc, đến buổi tối các thành viên thực hiện kế hoạch gặp gỡ và tổ chức sinh nhật cho thành viên TAODO..... Buổi sinh nhật đã diễn ra trong không khí rất vui vẻ và ấm áp, được chứng kiến những màn DJ đỉnh cao của Symoblie, của Hoang_cut và những màn khiêu vũ vô cùng sôi động của các thành viên ...!

+ tiếp theo chương trình. mọi người ai về nhà nấy.. kết thúc buổi offline :D

+Cảm ơn sự có mặt của các thành viên, đặc biệt sự nhiệt tình và phong cách của các thành viên mới của diễn đàn : Symobile, hoang_cut, AS.ROma, duy.tl.... chính sự góp mặt của các anh đã tạo nên một buổi off thành công rực rỡ...!! CẢm ơn rất nhiều

P/S: rất nhiều ảnh sẽ được update , mọi người cùng chờ đợi nhé :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
nói chung là mệt nhưng vui.Thua nhưng vẫn vui!Rất tự hào về những cầu thủ của chúng ta.
xin cảm ơn mọi người!!!!!

tatagiang

hihi. MIN nhìn đểu đểu thế mà bắt bóng hay ra trò nhỉ. lần sau phát huy nhé tất cả các cầu thủ VBC

violet_buon

Hôm đấy bận lên trường nên phải bỏ dở tiếc quá. Bên VB mình thua nhưng dù sao cũng thank mọi người hôm đấy mình ăn con LÔ 52 .hêhê

hoangdaica

Summerwind
Xin lỗi anh em nha, hôm ấy đang trên đường đi thì hỏng xe nên ko thể đến được, hi vọng lần sau có thể tham dự.

trang_kunkun

X-V.I.P
hế hế...hum đấy hâm mộ a min vs cả kái anh rỳ ý nhỉ chị e...:confused: hix chặn đc quả sút nguy hiểm đầu tiên cho nhà mềnh
quên chưa hỏi tên cho chị e òy :confused:
nhưng về làm cháy hết làn da đen xạm của e òy:((

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Theo như kế hoạch thì sau buổi đá bóng chúng ta phải nhổ cọc gôn để ngăn ko cho zai Làng hưởng thụ mà quên mất :))

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hôm giao lưu ko đi được buồn quá :confused:. anh em nào hôm đó tham gia thì post ảnh giao lưu lên đi nào :J:.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hehe, được mọi người ưu ái quá, dù để lọt lưới tới 4 bàn. Cũng xin lỗi mọi người, vì qua sơ suất nên sau lúc đá bóng, ko ở lại giao lưu cùng anh em được. Thành thật xin lỗi mọi người.

Naruto_9x

Tình Đắng
haizzzz,dù sao mọi việc cùng thành công rực rỡ,mình còn tưởng mình làm ko lên chuyện,he he,ta phục ta quá :x