[TAP TRUNG] Xin ý kiến về viêc mở thêm box Mobile

bạn thấy box này thực sự có ích?

• NÊN MỞ BOX

Bình chọn: 6 100.0%
  • BOX NÀY KHÔNG CẦN THIẾT

Bình chọn: 0 0.0%
  • CÒN PHÂN VÂN

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    6
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
[TAP TRUNG] Xin ý kiến về viêc mở thêm box Mobile

Thưa toàn thể ACE diễn đàn VBCL

Hiện nay hầu như ai cũng có một con dế yêu bên cạch, chính vì vậy ngoài chức năng nghe gọi, chúng ta còn tìm tòi khám phá thêm các ứng dụng mới dành cho nó, xử lý các sự cố mà ta gặp phải, hay tìm hiểu rõ hơn về chiếc điện thoại di động của mình.

Thị trường di động hiện đang phát triển với tốc độ chóng mặt và thu hút rất nhiều nhà phát triển.với ý tưởng tạo sân chơi mobile lành mạnh cho 4r hôm nay mình quyết định xin ý kiến mọi người về việc mở thêm box mobile trên dd(tất nhiên đã xin ý kiến của bác M.I.N) sau đây sẽ là định hướng của mình về box mới này

Trong box các bạn có thể post bài về
Tin tức sản phẩm mới bao gồm các thông tin cập nhật về thị trường di động trong nước và thế giới cũng như những thay đổi của nó
Trao đổi về phần mềm,game,theme…của các dòng đt như Iphone - Ipad - Itouch. - Android OS - .Windows Phone - BlackBerry OS - Symbian OS
Nhưng thắc mắc, các rắc rối xảy ra với chú dế yêu của mình,những mẹo nhỏ hay,kinh nghiệm khi dùng dế yêu….v...v...

Ban đầu mình nghĩ như vậy là tạm ổn, mọi người có niềm đam mê và yêu thich thì vào vote cho mình. Nếu trên 50% số người ủng hộ thì box sẽ được mở và hoạt động thử nghiệm trong vòng 1 tháng.nếu nhận được sự tham gia hưởng ứng nhiệt tình của mọi người thì box chính thức đưa vào sử dụng, còn nếu không thì sẽ close

Ký tên: sonwonder

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Mở màn luôn
có ai bít cách down skyfire trên iPhone ko?
Chỉ giúp tớ nhé. Thanks

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
e đang chưng cầu ý dân về việc mở box mà. smod có đồng ý ko thì cho cái vote rồi thanks e cái cho nó có tinh thần:)

911

Super Moderator
Hôm nay down dc cái skyfire về rồi. Xem phim sướng
ai dùng Iphone mà chưa jaibreak thì phải vào trong apple store mua với giá $2.99
còn iPhone jailbreak already thì ko mất tiền , có thể dùng installous
skyfire là phần mềm flash, giúp người dùng iPhone có thể xem phim trên các webside

taodo

Trùm quậy phá VBC
cứ từ từ.BQT đang trong thời gian kải tổ lại diễn đàn mà.thông cảm tí nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.