Thành viên Tinh Dang Dở bị tai nạn!

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Cả nhà chuẩn bị xuất phát đi thăm Minh đó. Ai rảnh rỗi pm Son be' để đi cùng nhé

dvhieu

Member
Hiện tại Minh đang nằm điều trị để theo dõi sức khỏe tại Phòng 204, tầng 2 khoa chấn thương sọ não, khu nhà B 6 tầng bv Tiệp. Các bạn nào có ý định đến thăm chú ý để tiện hỏi đường.
Theo thông tin từ cuộc hội chẩn hôm nay, tình hình sức khỏe Minh đã tạm thời ổn định, tay chân xước sát đôi chút, lưỡi đang chờ sức khỏe hồi phục để tiến hành phẫu thuật. Xương thái dương bị rạn, sọ não chấn thương, máu tụ nhưng không nhiều, nếu tình hình xấu đi (não xưng to) có thể phải chuyển tuyến để phẫu thuật nào. Hiện tại do lưỡi còn đau rát, Minh chỉ có thể mút sữa và gắng ăn cháo loãng, thỉnh thoảng bị sốt do lưỡi đau...
Chúng ta cùng cầu chúc bình an cho bạn Minh nhé!

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Chắc cuối tuần này mình mới đi đc
..Mọi người đến thăm hỏi hắn ít thôi nhé. nói nhiều dài lưỡi ra mất

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
:( nghe tin mấy hôm nay rùi
ông anh mau lành bệnh nhé :(
hết chú sơn rồi đến anh minh haizzzzzzzzzzzzzzz

anhnongdan

Giờ vào diễn đàn mới biết tin thằng em bị tai nạn :(. Chúc em mau chóng khỏe lại, cố gắng lên em nhé!

hoaivitkute

Moderator
tềnh hình lầ ku minh hun wa đã đi chiếu chụp lại, không có gì nguy hiểm nữa,nghĩ ngơi độ 2,3 tuần là ok.khổ mỗi cãi lưỡi là sưng và đau....thành ra không ăn gì dk...chỉ uống sữa...(rưng mà gái nó gọi điện thì alo nhanh lắm hixhixx)

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
tềnh hình lầ ku minh hun wa đã đi chiếu chụp lại, không có gì nguy hiểm nữa,nghĩ ngơi độ 2,3 tuần là ok.khổ mỗi cãi lưỡi là sưng và đau....thành ra không ăn gì dk...chỉ uống sữa...(rưng mà gái nó gọi điện thì alo nhanh lắm hixhixx)

cái này nó thuộc vào bản năng rồi,mất lưỡi vẫn "alo" đều =))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hic hic, ông anh tai qua là mừng lắm ùi, chóng khỏe náh
em thấy anh hiếu kêu luỡi đau lắm nên đề nghị cả nhà alo it thui, có thì gọi chị hoài vịt í

thanhtn.vb

one-night

Chiều nay cũng vào thăm thằng ku em, vẫn ngon lành và vì không ăn được nên chỉ uống sữa và cũng vì thế anh đã dặn hoaivikute cùng Lanxelu đang chăm sóc thằng em ăn uống cẩn thận kẻo mất sữa hoặc thiếu sữa thì ku em nhà mình lại đói...ha..ha

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
khiếp anh Thành nói gì mà hay vậy.Tình hình bố trí tiệc ăn mừng Minh nhà ta tai qua nạn khỏi thui paf con ơi.

friend_kute

friendkute
Chiều nay cũng vào thăm thằng ku em, vẫn ngon lành và vì không ăn được nên chỉ uống sữa và cũng vì thế anh đã dặn hoaivikute cùng Lanxelu đang chăm sóc thằng em ăn uống cẩn thận kẻo mất sữa hoặc thiếu sữa thì ku em nhà mình lại đói...ha..ha

a Thành ơi cẩn thận ko lại phải đi xin răng đấy nhé.......

Tình hình là rất tình hình Minh hum qua đã ăn được ít cháo rùi nhưng vẫn mệt do ko ăn uống gì nên ko có sức....