thông báo daibangbienxanhk bay vào Nam.mời nhào vooooooooo!

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
THU 2 tuan tới tức là ngày 1/8,ta _ tức daibangbienxanhk sẽ bay(bay bằng máy bay ko lo gẫy cánh nha) vào miền Nam sinh sống và làm việc tại đó.thân mời các ace 7h30 pm thứ 7 tức là ngày 30/7 có mặt tại bờ hồ thị trấn VB làm chén rượu chia tay chia chân.Ai ko uống đc rượu tì có thể ngồi chém gió diệt ốc.hihii.
Mong mọi người bớt chút thời gian về vui cùng daibangbienxanh.
chân thành cảm ơn! hẹn gặp lại.
Chúc ace mièn Bắc ở lại luôn mạnh khoẻ, vui vẻ.Và xin fep ace Miền Nam cho daibangbienxanhk đc tham gia cùng mọi ng trong đó.hihihii.

hong ha

chúc chị lên đường bình an.......mà sao phải đi xa lập nghiệp thế chị.........:p:hoc

taodo

Trùm quậy phá VBC
vậy là vẫn chọn con đường đó,hãy vững bước với quyết định của mình em nhé

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
oái, đi theo zai vào Nam lập nghiệp rồi à, thik nhỉ, bà Lan quả này chắc khóc mấy ngày mấy đêm đây!

Dragon_VbFc

A D M I N
những cứ tưởng chị sẽkhông đi miền nam cơ.. hjx.. buồn...!
Vậy là từ buổi off lần sau nhóm ta lại thiếu vắng chị rồi.. hjx... thiếu một người xem bọn em rươụ ốc, thiếu một người trà đá chém gió vơí bọn em , thiếu một người để bọn em chờ để cùng hò hét ăn nhậu vs bọn em sau mỗi trận bóng.... Những cảm xúc đó biết làm sao có thể vẹn toàn khi nhóm chúng ta thiếu một người chị, một người chị luôn luôn ở bên cạnh bọn em, nô đùa thỏa sức cùng bọn em những lúc vui, tâm sự chia sẻ cùng bọn em nhưng lúc buồn...........!!! hôm nay ngồi xem lại những bức ảnh off của tất cả mọi người mà tự dưng em thấy buồn quá, tâm trạng quá.... hjx.. Đến bao giờ mới có thể gặp lại được chị, đến bao giờ mọi người mới lại được tụ họp cùng nhau đây :(.. Nhớ quá
Cảm ơn chị ................... Chúc chị lên đường vui vẻ, mọi điều may mắn sẽ đến với chị :( tất cả mọi người sẽ luôn nhớ về chị

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nhớ lời hứa, sau này ra ngoài Bắc, xây chùa đi tu em nhé...

911

Super Moderator
Vào đây bọn a tiếp cho !!! Khi nào vào đến nơi nhớ thông báo để mọi người trong này còn biết để " rửa" Thành viên mới chứ nhỉ!!

friend_kute

friendkute
oái, đi theo zai vào Nam lập nghiệp rồi à, thik nhỉ, bà Lan quả này chắc khóc mấy ngày mấy đêm đây!
Hàng xóm thật hiểu ý mình.hixx...........

Hix.7 năm t vs m có gọi là thân ko nhỉ?hay là rất thân.Trải qua bao nhiu thời gian rùi lại cùng đến với VBC và chúng ta lại cùng gắn bó hơn.
Bây giờ t về lại Hp thì lại đi vào Nam,sao ko đi nơi nào gần gần ấy mà lại đi xa thế làm t mất đi 1 cạ cứng có thể rủ nhau lang thang rùi.buồn thật đó.Tự yên thấy mình hụt hẫng đi nhìu ấy.Bây giờ đúng là thời điểm mà mình phải chia tay thì phải.2 tháng nay toàn được gắn với từ chia ly thôi nản quá......
VBC lại mất đi 1 người cao su rùi,mất đi 1 người rượu ốc,nhóm friend mỗi người 1 nơi đến khi nào mới tìm lại những phút giây vui vẻ ngày xưa nhỉ? Tới VBC đơn thuần chỉ là tìm những con người đồng hương giao lưu với nhau vậy mà sau những lần vui chơi đó chúng ta lại càng có nhìu kỉ niệm,lại càng gắn bó,thân thiết nhau hơn.Tình cảm đó cứ lớn dần lên theo ngày tháng.Quãng thời gian đó cũng ko phải là dài nhưng cũng đủ để anh chị e chia sẻ với nhau nên tới lúc chia tay ko khỏi lưu luyến.

Hi vọng tới nơi mới,1cuộc sống mới sẽ ko phải nhìn thấy những kí ức buồn và vui vẻ bước tiếp cho con đường hiện tại và tương lai!
Yên tâm t sẽ mỉm cười tiễn m đi.Cố gắng lên,may mắn sẽ luôn đến với m.Chúc cho m thành công trên con đường đã chọn
Iu m nhìu.hy vọng sớm trở lại đoàn tụ nhé đừng ở hẳn trong đó. (*):buon

Sửa lần cuối:

A.ONLY

DESIGNS.VN
chúc chị bình an .thành công ,với tất cả mọi lĩnh vực mà chị đã chọn....................................x.x

Cua Mều

ohoh miền nam lại có thêm thành viên mới rồi hohoh mở trâu ăn mừng thôi pà kon :mad:

sang tháng a cũng vô lại sg kiểu này phải bảo yollee hoãn off lại thôi :::)

nhoccafe

Well com em đến với vùng đất phương nam đầy màu mỡ và mến khách...:rolleyes: dù em đi đâu ở đâu cũng sẽ có những người bạn chân thành luôn bên em ủng hộ em... các bạn cũng đừng buồn nhé dù là xa nhau nhưng chúng ta vẫn ở trên mảnh đất Việt Nam thân yêu mà...chúc em lên đường may mắn thượng lộ bình an...vào tới nơi gọi cho anh nhé...!

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
buồn thế, sao lại đi . . . . . định chạy chốn khỏi HP à . . . . :eek: sao có thể uống chén rượu của em đây . . . . . (*):buon
đó là sự lựa chọn của em, chúc em lên đường thượng lộ bình an. đừng quên mọi người nha em. tết năm nay về off cùng mọi người em nhé. hãy luôn vui vẻ nha, mọi điều tốt đẹp nhất sẽ luôn đến bên em.

911

Super Moderator
Mấy bạn ngoài miền bắc ở Lại vui vẻ , Cứ yên tâm , đại bàng Vao trong nay đã có bọn tớ tiếp đón ^_^

NiceDream

Active member
Không về tiễn Hà kuteo được rồi, thành thực xin lỗi nhé! Chúc thượng lộ bình an, mã đáo thành công! Nhé!