Thông Báo: Offline của thành viên VBC tại Hải Phòng - Page 16

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Chào Anh em VBC Hải Phòng!

Ngày offline của diễn đàn VBC đang đến gần, và AE HP là một thành phần không thể thiếu của bữa tiệc liên hoan này. Nhằm tạo đà cho buổi patty sắp tới tôi kiến nghị Anh Em tại Hải Phòng tổ chức họp mặt trà đá bàn kế hoạch và thống nhất số lượng thành viên cho buổi sinh nhật sắp tới.

Thời gian: 7h30 tối ngày mai 12/10/2011

Địa điểm: Đường Quán Nam (ký túc xá ĐH Dân Lập HP)

Hình thức: Trà đá chém gió bàn bạc và lên kế hoạch cụ thể

Rất mong mọi người tới dự thật đông vui (lâu rồi HP cũng chưa ọp ẹp gì :-?)

Thông báo này thay cho giấy mời :D Ai nhận được thông báo thì nt liên lạc cho bạn bè và những người chưa biết đi dự để buổi ọp thành công!

Xin hết!

ô kê, tối có mặt đúng rờ :::)

Tình Đơn Côi

Topic này sẽ là nơi đưa ra các kế hoạch offline và các cuộc thảo luận của thành viên VinhBaoClub.Com tại Thành Phố Hải Phòng.Lịch offline sẽ được cập nhật liên tục.

Đề nghị Smod, Mod, Member không lập những topic ngoài lề để tránh lãng phí băng thông diễn đàn, Thành viên cố tình lập có thể bị del bài và xử lý.

Mọi yêu cầu thắc mắc,góp ý về kế hoạch hoạt động tại Hải Phòng xin reply tại đây!

Thay mặt BQT VBC tại HP. Thân!​

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

anh Đố Tao cho em đi với nhở! mỗi tội ngại bò từ bên Đình Đông sang ném!
Mà ko biết đi như này có ai quen biết mềnh ko nhể? chứ tình hình là ko biết mặt anh Đố Tao mà chém gió với anh ấy suốt!

friend_kute

friendkute
anh Đố Tao cho em đi với nhở! mỗi tội ngại bò từ bên Đình Đông sang ném!
Mà ko biết đi như này có ai quen biết mềnh ko nhể? chứ tình hình là ko biết mặt anh Đố Tao mà chém gió với anh ấy suốt!
Có từ đình đông sang khách sạn sinh viên mà cũng ngại ah?trước lạ sau quen mà,với lại cùng người VB thì quen hết ấy mà.....

Tình Đơn Côi

Có từ đình đông sang khách sạn sinh viên mà cũng ngại ah?trước lạ sau quen mà,với lại cùng người VB thì quen hết ấy mà.....
ếu ếu! Thế bao nhiêu k thế hả? chị để em còn biết đường cầm đi! Nhưng mà ko biết có ma nào trước cùng học không! chứ em quen mỗi anh Hếu

Tình Đơn Côi

Thôi cuối tuần này nhảy ra đường về quê off sinh nhật diễn đàn tròn 2 tuổi đi e.có gì alo vào sdt :0973365096
hix hix ko đi dc rùi chị ơi! Trường em ko cho nghỉ thứ 7. Hum đó sáng học 3 tiết chiều học 3 tiết rùi quay ra BigC làm ít omo mang về hộ người nhà!:((
Tại anh Sơn ko nói rõ lúc đầu làm cho cả vbc và vbf ko tham gia được:((

friend_kute

friendkute
hix hix ko đi dc rùi chị ơi! Trường em ko cho nghỉ thứ 7. Hum đó sáng học 3 tiết chiều học 3 tiết rùi quay ra BigC làm ít omo mang về hộ người nhà!:((
Tại anh Sơn ko nói rõ lúc đầu làm cho cả vbc và vbf ko tham gia được:((
Tối mới tổ chức mà e...mang ô mô về rùi đi off.vẫn đệp.heeehee

taodo

Trùm quậy phá VBC
anh em Hải phòng cho ý kiến về cơn bão BVC HP đổ bộ Hà Nội nhỉ ? định thời điểm và thời gian + nhân mạng.Hay lại làm buổi off thảo luận cho hâm nóng ốc