Thất tình, trèo lên cột điện cao thế ngồi uống rượu

nguyenduy156

Mỗi người có một cách để thể hiện nỗi buồn thất tình khác nhau, nhưng Levelorn Li Wang lại chọn cách đặc biệt hơn khi trèo lên cột điện cao thế 120.000 Vôn để ngồi uống rượu.
Sự việc xảy ra tại Thành Đô, Trung Quốc. Wang đã ngồi trên cột điện cao thế suốt 3 tiếng đồng hồ liên tục để uống rượu, bất chấp mọi lời khuyên giải từ các nhân viên cứu hộ và cảnh sát và tiếp tục “đắm đuối” vào nỗi buồn của mình.
http://img.2sao.vietnamnet.vn/2011/10/18/14/20/1%20%282%29.jpg[/URL]

Wang đã ngồi uống rượu trên cột điện suốt 3 tiếng đồng hồ

Sự việc đã thu hút chú ý của hàng trăm người hiếu kỳ, tập trung xung quanh cột điện cao thế để theo dõi. Cuối cùng, Wang đã bị bất tỉnh trên cột điện và các nhân viên cứu hộ phải trèo lên để đưa anh ta xuống.

Các nhân viên cứu hộ đưa anh xuống sau khi đã bất tỉnh

“Anh ta rất may mắn vì đã không bị ngã từ trên cao xuống, cũng như không bị điện cao thế giật” - Một nhân viên cứu hộ cho biết.

Được biết, lý do Wang trèo lên cột điện cao thế là vì vừa chia tay với bạn gái mình.

Theo Dân Trí

dvhieu

Member
Hồi sinh viên, tớ cũng hay trèo lên nóc nhà ngời uống rượu, nhưng ko phải vì thất tình...

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
đc cái em không thích uống một mình :))
chứ không thì không khéo cũng bắt chước ông này rồi =))

anhnongdan

anh ơi, em ủng hộ anh thử :::) rồi về kể lại cho em cái cảm giác làm người nổi tiếng anh nhé :)):))
Cảm giác qua người khác kể lại thì không thật chút nào đâu em ơi. A cũng không thích uống rượu một mình, giống em rùi đó, thế thì cứ đi theo anh đi rồi sẽ biết cảm giác thật nó như thế nào?, hơn nữa lại được làm người nổi tiếng :))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Cảm giác qua người khác kể lại thì không thật chút nào đâu em ơi. A cũng không thích uống rượu một mình, giống em rùi đó, thế thì cứ đi theo anh đi rồi sẽ biết cảm giác thật nó như thế nào?, hơn nữa lại được làm người nổi tiếng :))

em có bảo em thic uống 1 mình đâu, em bảo e k thic mà hờ hờ, lúc đó em thic đu dây điện cơ :))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
chẹp chẹp, sao cứ đôi đôi cặp cặp rủ nhau uống rượu trên cột cao thế thế này :::)

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
thế nó ms lãng mạng chứ...có j nó chít thế cho mềnh......dại j k rủ :::) (sr a chuối trc :chika:)

ơ thế vbc lại sắp có ng nổi tiếng rồi, hôm nào trang kun với anh tớ đi thì nhớ bảo tớ náh, tớ còn tới kịp thời chụp hình với quay phim :))=))

trang_kunkun

X-V.I.P
ơ thế vbc lại sắp có ng nổi tiếng rồi, hôm nào trang kun với anh tớ đi thì nhớ bảo tớ náh, tớ còn tới kịp thời chụp hình với quay phim :))=))
hì chỉ đợi người đi cùng thui........vẫn chưa thấy mặt mũi nên chưa thấy có ý kiến yoo ạk :::)

chuoi10691

CÔ ĐƠN
trang ak em thich uống ak ok thui
hum nao thich aloso cho anh 01656225618 cấm nháy máy không là có vấn đè đó em ak xin phép chị yoo đi em gái anh đó

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
trang ak em thich uống ak ok thui
hum nao thich aloso cho anh 01656225618 cấm nháy máy không là có vấn đè đó em ak xin phép chị yoo đi em gái anh đó

há há. trang ơi chạy đâu rồi, anh trai tớ gọi kìa, cái này thì mình thề mình đảm bảo vì là mà anh tớ rất chi là cao to ẹp trai , hàng hiệu bảo hành vĩnh viễn :)):))=))