thiết kế áo cho member 4rum mình

Naruto_9x

Tình Đắng
em thấy 4rum mình nên làm áo cho các thành viên,để cho mọi người biết về 4rum mình,trong các hoạt động nên mặc áo theo,như vậy mọi người sẽ biết đến 4rum này,như vậy sẽ làm cho hoạt động 4rum sôi nổi hơn nữa,mong mọi người đóng góp ý kiến

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cái này anh cũng đã nghĩ đến lâu rồi. Anh và BQT thì lúc nào cũng ok, quan trọng là các thành viên. Có số đông thì mới có kế hoạch mà em ^^.

Vann máy bay

Super Moderator
Em nghĩ kiểu áo cho 4rum đơn giản nhất là áo cổ bẻ, thân áo màu xanh sapphire như màu giao diện 4rum, cổ áo màu đen. Trên ngực in logo 4rum và sau lưng in thêm dòng Vinhbaoclub là vừa đẹp vừa đầy đủ ý nghĩa, cả nam và nữ đều có thể mặc được 1 cách dễ dàng. Mọi người nghĩ sao ?

NiceDream

Active member
Em thấy ý kiến của Chị Vann rất hay rồi, em đồng ý cả hai tay. Ai có ý kiến gì thêm thì góp ý nhanh nhanh để ta tiến hành nào.

Naruto_9x

Tình Đắng
em đề nghị lưng áo nên viết kả tên của thành viên,còn viết tên gì thì ai thích viết ntn thì viết,nhưng tên ko đc quá dài

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ý kiến của Vann anh thấy khá hợp lý đấy. Anh cũng đã nghĩ tới màu sắc này cho áo. Còn của Naruto có thể không khả quan cho lắm. Vì như vậy, mỗi kiểu áo sẽ là khác nhau, khi ấy đi in sẽ có nhiều phức tạp. Nhưng điều quan trọng là bây giờ cần số lượng thành viên đăng ký áo đồng phục phải đông, như vậy việc làm áo mới có ý nghĩa, và cũng không tốn công.

Vann máy bay

Super Moderator
Thì h anh phát động đi đã. Lập một topic thông báo với các thành viên về việc may áo đồng phục. Nếu có số lượng các mem hưởng ứng đông thì mình làm luôn. Còn nếu chưa đông thì để đến đợt họp off rồi phổ biến luôn cũng được.

Lâm lilac

Magnae!
Em thý làm áo 4rum là ý kiến rất hay dể quảng bá cho 4rum mà đỡ phải đi rêu rao khắp nơi! Cái áo ý vừa mặc vào ngày off của 4rum mà lại có thể quảng bá 4rum một cách độc đáo! Em thì ủng hộ chuyện làm áo. Nhưng em sẽ không đặt áo (em có lý do)!