thj. trẤn

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cách đó khoảng....9km có gọi là gần ko skittishgirl_9x ????
Ở vùng sâu vùng xa mà lại cứ đòi gần trung tâm, buồn cười thế không biết. Đến tớ đây cách thị trấn khoảng 6km còn chả dám nhận nữa là. Chán cậu quá.
@skittishgirl_9x. Em hỏi mua_tuyet quê ở đâu, hay hiện giờ đang ở đâu thế. Anh trả lời hộ 1 ý nha, giờ cậu ấy đang ở một nơi rất xa, cái nơi người ta gọi là Nga đấy. Nếu thích đi xem tuyết, thì bảo anh (hay chị thì anh cũng không rõ nữa) dẫn đi nha.

mua_tuyet

Ở vùng sâu vùng xa mà lại cứ đòi gần trung tâm, buồn cười thế không biết. Đến tớ đây cách thị trấn khoảng 6km còn chả dám nhận nữa là. Chán cậu quá.
@skittishgirl_9x. Em hỏi mua_tuyet quê ở đâu, hay hiện giờ đang ở đâu thế. Anh trả lời hộ 1 ý nha, giờ cậu ấy đang ở một nơi rất xa, cái nơi người ta gọi là Nga đấy. Nếu thích đi xem tuyết, thì bảo anh (hay chị thì anh cũng không rõ nữa) dẫn đi nha.

Cha admin này ngày xưa chắc toàn bị 5 Lý. Gần hay xa chỉ là khái niệm "tương đối" mà. Nhà mua_tuyet với nhà em ấy là xa nếu so sánh với.... cầu Mục nhưng sẽ là.... rất gần nếu so sánh với chỗ mua_tuyet ở hiện nay mà hehehehe.

Chú ý: Đề nghị d/c admin ko chơi kiểu trả lời hộ nhé. Mất toi của người ta một bài rồi hehehehe

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nhà anh ở Vĩnh Long, biết chỗ đấy không Thơ. Mà theo anh thì chỗ đấy nó là vùng sau vùng xa, gần như góc của huyện rồi còn gì nữa.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thật nha, anh chờ đấy. Tết này anh chỉ ở nhà để chờ em tới, em mà không tới là anh mất tết đấy.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Nhà anh ở Vĩnh Long, biết chỗ đấy không Thơ. Mà theo anh thì chỗ đấy nó là vùng sau vùng xa, gần như góc của huyện rồi còn gì nữa.
Hì,nhà Em cũng góc Huyện, cách Huyện 7km,chỉ bơi qua sông Hóa là sang Quỳnh Phụ Thái Bình,mấy lần suýt lụt,hic

Thật nha, anh chờ đấy. Tết này anh chỉ ở nhà để chờ em tới, em mà không tới là anh mất tết đấy.

Chắc thế này thì phải đi thôi skittishgirl_9x ạ!!! không bác admin mất tết luôn đó?

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nhà mình luôn chào đón tất cả mọi người, nhà mình không khá giả lắm, nhưng được cái hiếu khác. Mà người Vĩnh Bảo là vậy đúng không. Nếu tết này, ai có điều kiện thì về nhà mình chơi, để còn biết mặt nhau nữa chứ.

thuthuy

các bạn bàn luận tết khí thế thế còn 2th15 ngày nữa, các bạn làm tớ nhớ nhà muốn về luôn nè,tết chắc chắn diễn đàn mình đi chơi bữa rồi

thuthuy

hì hì, Thúy à, tết nhà c có gói bánh k ? :banhbao34:

nhà tớ chả năm nào gói bánh cả, nhưng ko biết làm sao mà tới tết bánh nhiều quá trời luôn, hì...tết các cậu tới nhà tớ chơi nha, ko biết túp lều nhà tớ giờ ntn nữa, lâu rồi chưa thấy nó nhưng chắc đủ chỗ cho cả diễn đàn mình

thuthuy

tớ rất hân hạnh đón tiếp CavoiCoi và các bạn, nhưng chỉ đường đi tí chứ sao biết nhà tớ nhỉ:

Sửa lần cuối: