thj. trẤn

hungpetit

ặc sao phải đối sử thế chứ
thị trấn thì có gj đâu mà mọi người phải thế
mình 1/5 nè
có ai ở đấy không

1-5. anh ở 20-8 nè. Em ở đoạn nào thế. Giới thiệu chút đi

Bác này làm quản lý khách sạn trên hà nội à, hihi^^

Đúng rồi chú em, chú em cũng đang ở HN à, rảnh đến anh chơi nhé

Sửa lần cuối:

hjtman_x4

Banned
Thằng K3nzzy kia nhìn Avata thấy nguy hiểm ghê.thành phần thê này ko xích lại thì sớm sẽ gây tai họa cho xã hội.anh cảnh bảo nhất là những em gái dưới tuổi Ô Mai. b-(

ê... thằng K3nzzy nhanh nhanh mà lượn đi chứ người ta đang truy nã thằng nguy hiểm như m đấy,lại còn treo thưởng cao lắm..

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx4444444444444444444444444444444444444xxxxxxxxxxxxxxxx

Sửa lần cuối:

Dark_Prince

tớ ở Điềm Niêm có được tính không. :D keke

Blackcater đi học xa nhà thông cảm naz hum nào về thì mới đi chơi đc. ĐH roài.;))

Sửa lần cuối:
ặc thằng cục tật kja la thằng nào thế nhj.
đề nghj anh em cẩn thận với nó nha
nghe nói thằng này nguy hiểm nhất thj trấn hả
anh em nào có em hay chị thì cảnh giác nha
nó mới đi tù về đấy

2 thằng nguy hiểm khích bác nhau à:)) VK 2 thằng bạn

Hình như Sonoboy gần nhà Kenzzy thì phải. Mình nhập tịch đất thị trấn có được không nhỉ

Sửa lần cuối:

hjtman_x4

Banned
Đâu..đâu..thằng Cục tật nào ? à...cái thằng đội mũ đỏ đeo kính kia í hả...uh...mình cũng nghe đồn là thằng đấy nó nguy hiểm lắm,còn đang bị truy nã vì tội Hiếp dâm trẻ em dưới tuổi Ô Mai nữa cơ đấy...chậc..chậc..Nguy hiểm thật ! Mà anh em nào có nhìn thấy thằng đấy thì cứ gông nó lại mang về trại Dũng Tiến lĩnh thưởng 1000 Vnd...Tiền thưởng hơi lớn...

her.sonboy tên gì thế.đừng để ý thằng nguy hiểm ấy nhá
đầu nó có đạn đấy
thằng hitman_x4 nó ngậm máu phun ướt hết quần tui rùi
không để ý đâu

Bi_biller

nói xấu admin...heheh

nghe ad min nói thi ăn cám
anh admin hay chém Gió lăm
toàn chăn con gái nhà lành thôi
''em ơi đừng nghe anh ý lừa đó, anh ý ở nhà quê có V oai`''hehe
thật may mắn cho em nào chưa thick admin thick oai` thì toi luôn nếu ai có ý định thì từ bỏ ngay đi kẻo hối không còn kịp đâu,hớ hớ.mật ngọt chết ruồi đấy,thật tội cho khoảng 70-80 em trước ...ra đi vì tình ,toàn do admin cua chúng ta gây nên đó...:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:banhbao26::banhbao26::banhbao26::banhbao26:addmin chẳng # gì DT...........hahahah

Kelly_Lady

:banhbao21:Có em yêu admin đây nè!
Admin hiền lành dễ thương như thế ko yêu hơi phí!:yeu:
:7smiley_vn:
Admin ui! I luv u so much! chụt...chụt...:chika:

lananhtran1702

nhà mình ở thị trấn nè! có dịp mời mọi người ghé nhà chơi hi.hi nhưng hẹn mọi ngừoi tết 2012 nha hi.hi hiện tại mình cũng đang ở sg nè!