THPT Cộng Hiền đâu cả rồi

thuthuy

các you để họ tên, lớp, khóa học, thì anh em mới biết rõ đc chứ, cộng hiền đông vui quá ta

hp_style

Active member
hờ hờ, nhận ra ông này rồi nhưng chắc giờ ông ko nhận ra tui đâu :)

UH, tui ko nhận ra ông là ai, ông giới thiệu đi ;)

các you để họ tên, lớp, khóa học, thì anh em mới biết rõ đc chứ, cộng hiền đông vui quá ta

Họ tên : Trần Văn Tuấn
Lớp : 12A5
KHóa : 2004-2007
Hiện tại: Sinh viên năm 3
Trường: Học viện công nghệ bưu chính viễn thông.
KHoa : Công nghệ thông tin.
Yahoo : trantuancntt
E-mail : trantuancntt@yahoo.com

Sửa lần cuối:

Ha vnview

ờ, tui tên Hà, a3< 04-07>, dạo đi ôn thi tno với dh trên huyện có gặp ông rồi, a5 trước cả trường biết đến vì có 1 cặp rất đẹp đôi mà :)

911

Super Moderator
ờ, tui tên Hà, a3< 04-07>, dạo đi ôn thi tno với dh trên huyện có gặp ông rồi, a5 trước cả trường biết đến vì có 1 cặp rất đẹp đôi mà :)

Sao mình ko biết nhỉ? A5 là xã nào học thế bạn. Có phải vinh quang ko?

hp_style

Active member
uh đúng rùi đó.....

Mà ông có biết ai học lớp 12A4 khóa 2005-2008, khóa sau mình ý ^^

hì, thầy Quỳnh chủ nhiệm à, năm lớp 12 thầy cũng dậy lớp tớ môn hóa, hôm 20/11 gọi điện chúc mừng thầy mà có cô ở nhà thôi

hi, thúy à, nhắc đến thầy Quỳnh mới nhớ, ngày trước ôn thi môn hóa của thầy, h mất số của Thầy roài, Thúy cho mình số của Thầy nhé, Thanks nhiều !

Sửa lần cuối:

Ha vnview

@ trantuan:ờ a4 khóa 05-08 ah, mình cũng có đứa em gái học ở đó, có chuyện ji ah?Uh thì hôm tết cũng nghe mấy đứa bạn nó kể về tin của đôi lớp ông rồi, cũng buồn thật đó...
@911:vâng, em thấy vinhquang ở đó cũng đông đông...hj

hp_style

Active member
ờ a4 khóa 05-08 ah, mình cũng có đứa em gái học ở đó, có chuyện ji ah?Uh thì hôm tết cũng nghe mấy đứa bạn nó kể về tin của đôi lớp ông rồi, cũng buồn thật đó...

uh`, bạn về hỏi em gái bạn cho mình số dt và nick chát của bạn Vũ Thị Hường ở tiền phong nhé, học cùng lớp em gái bạn đó. Hình như bạn Vũ Thị Hường bây giờ học ở Đại học hải phòng thì phải. Có gì thì bạn liên lạc với mình nhé. Nick mình là : trantuancntt. thanks bạn trước ^^

À mà là trường cộng hiền đó nha, trường khác là ko phải đâu, hihi ^^

Sửa lần cuối:

thuthuy

hi, thúy à, nhắc đến thầy Quỳnh mới nhớ, ngày trước ôn thi môn hóa của thầy, h mất số của Thầy roài, Thúy cho mình số của Thầy nhé, Thanks nhiều !
umh, cậu cũng ôn hóa thầy Quỳnh ah, tớ cũng ôn hóa thầy, tớ có số bàn nhà thầy nè:3584884
A5 ah tớ có 1 lần tiếp chiêu cờ vua của bạn Phương, bạn ấy chơi pro thiệt đó

hp_style

Active member
umh, cậu cũng ôn hóa thầy Quỳnh ah, tớ cũng ôn hóa thầy, tớ có số bàn nhà thầy nè:3584884
A5 ah tớ có 1 lần tiếp chiêu cờ vua của bạn Phương, bạn ấy chơi pro thiệt đó

hi, ko có số di dộng của thầy à,tớ cũng chơi với mấy đứa lớp thúy, cánh thằng Cường (nhà ở trong chợ đó)và mấy đứa nữa, biết cả cô bé lớp trưởng nữa, còi còi đó,Mà cũng quên cả tên cô lớp trưởng lớp A11 roài.Có khi tớ cũng biết Thúy đó nhưng mà hiện tại bây h thì ko nhớ, có khi lúc đó biết mặt nhưng mà ko biết tên, có lần còn đi học cả toán của ông Lợi (Chồng cô Hà dạy địa - Chủ nhiệm lớp cậu đó) ^^

Tớ học ở A5 nhưng cũng hay vào lớp đó học,Ông chủ nhiệm lớp đó cũng ko nói gì mà ^^

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
hi, ko có số di dộng của thầy à,tớ cũng chơi với mấy đứa lớp thúy, cánh thằng Cường (nhà ở trong chợ đó)và mấy đứa nữa, biết cả cô bé lớp trưởng nữa, còi còi đó,Mà cũng quên cả tên cô lớp trưởng lớp A11 roài.Có khi tớ cũng biết Thúy đó nhưng mà hiện tại bây h thì ko nhớ, có khi lúc đó biết mặt nhưng mà ko biết tên, có lần còn đi học cả toán của ông Lợi (Chồng cô Hà dạy địa - Chủ nhiệm lớp cậu đó) ^^

Tớ học ở A5 nhưng cũng hay vào lớp đó học,Ông chủ nhiệm lớp đó cũng ko nói gì mà ^^

chồng cô hà có phải thầy lợi dạy toán ko?
ku cường nhà bán vật liệu xd ah. ?

hp_style

Active member
chồng cô hà có phải thầy lợi dạy toán ko?
ku cường nhà bán vật liệu xd ah. ?

UH`, đúng roài, Thầy lợi dạy toán mà. Còn thằng Cường, nó sn 86, nhà ở trong chợ,vợ chồng anh chị nó bán phở trong chợ, à mà nó có cô em gái tên là Liễu học lớp 12A4 khóa 05-08 đó. THế ông học lớp nào vậy ?

911

Super Moderator
UH`, đúng roài, Thầy lợi dạy toán mà. Còn thằng Cường, nó sn 86, nhà ở trong chợ,vợ chồng anh chị nó bán phở trong chợ, à mà nó có cô em gái tên là Liễu học lớp 12A4 khóa 05-08 đó. THế ông học lớp nào vậy ?

oh ku cường nhà trong ngõ chợ ah. nó học khóa 04-07 phải ko? lâu rồi tôi ko gặp chúng nó .

hp_style

Active member
oh ku cường nhà trong ngõ chợ ah. nó học khóa 04-07 phải ko? lâu rồi tôi ko gặp chúng nó .

Đúng roài ! Chính nó đấy. Tôi học cùng khóa với nó,nhưng mà khác lớp, lâu lắm roài cũng ko gặp nó, mà ông cũng học cộng hiền à .