Tin khẩn cấp...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cả nhà thân mến, hôm nay là một ngày cực kỳ quan trọng, một ngày mà có lẽ mãi không quên được. Sau một vài phút tìm hiểu, mình và Vann đã đi đến một quyết định hết sức táo bạo. Dù ở hai phương trời hoàn toàn khác biệt, và cũng chưa một lần gặp gỡ, nhưng có lẽ cái duyên của Vann đã vồ lấy cái số của mình, nên chỉ cần một vài câu qua lại, đã thấy có thể lên vợ lên chồng. Có lẽ từ bây giờ trở đi, và cũng từ rày trở lại, tôi đã là trai có vợ, Vann đã là gái có chồng. Nhưng còn một điều mà tui vẫn còn áy náy, đó là chưa thể kết đôi với Vann ngay được, vì vẫn còn dư âm của cuộc hôn nhân trước, nên tạm thời cứ nhận làm vợ làm chồng trước, còn việc đăng ký cứ để sau cũng được (quan trọng là TY đúng không Vann :chika:). Chuyện đăng ký là chưa, nhưng đám cưới là có thật, nên mọi người có thể vẫn có quà mừng và phong bì. Còn về việc cỗ cưới, do hoàn cảnh kinh tế còn thiếu thốn, đến với nhau vì tình cảm, mà bố mẹ lại đuổi ra ở riêng ngay, nên chỉ có một mái nhà to, à quên, một mái nhà tranh, hai trái tim vàng, nên mọi người thông cảm, mừng xong ai về nhà nấy ăn cơm. Tôi làm thông báo này để cho toàn thể anh chị em trong diễn đàn được biết, đến mừng (và tặng quà, đưa phong bì), kèm với những lời chúc mừng thân ái nhất. Cảm ơn cả nhà đã lắng nghe.

NiceDream

Active member
Chúc mừng anh chị nha. Bây giờ e chúc trước, tối ox em về, chúng em mang quà đến sau. Hí hí!

Vann máy bay

Super Moderator
Vâng theo như lời bác ẹt à quên anh Đức nói từ rày trở đi Vann hứa mỗi ngày đều chăm sóc cho anh Đức, mỗi ngày đều làm anh Đức vui ^^ Chuyện này là do Vann tỏ tình trước và anh Đức đã bị vào tròng :) Nên mong cả nhà chúc mừng cho 2 đứa. Ai tặng quà là Vann iu người đó lắm á v.v. Chuyện đăng kí thì trước sau gì cũng có nên cả nhà cứ yên tâm tặng quà đi ^^ Cám ơn cả nhà nhìu lắm í ! ( Thanks em Hà đã cổ vũ )

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
úi Vann ơi, xúc động quá, anh đang khóc đây. Giờ anh cứ ngồi đọc cái chữ ký của em thôi. Anh sung sướng quá, ôi tôi hạnh phúc thế này...

G

Guest

Guest
eo, đúng là tin khẩn thật, tin này gió mạnh cấp 12 13 ấy...^_^

G

Guest

Guest
hừm hai bác kết đôi đi chứ, nhanh lên em đến đầu tiên mà chẳng có ai tiếp cả :(

Vann máy bay

Super Moderator
Đã bảo từ từ mà em ^^ Anh Đức còn phải chờ li dị đã chứ ^^ Nhà nước Việt Nam không cho phép 1 trai có 2 vợ cùng lúc mà ^^

haohoa15101510

huhuhuuhu thía là bắt đầu từ đây anh Đức lại phải vào trong đó để chăm sóc bạn Vann như đã hứa với bạn ấy rùi.bắt đầu từ ngày mai đi học lại không được gặp anh ấy ở lớp rùi
huhuhuhuhu thui phải chập nhận thui nhưng em cũng mừng cho anh .nhân đây em cũng có bài hát vui vui để góp vui cho đám cưới:chika45::chika45::chika45::chika45:
:>:>:>:>

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=SQksBlpYT18[/YOUTUBE]

G

Guest

Guest
hj, làm em nãy giờ chuẩn bị quà cưới cho anh chị, thế này ko ổn rùi ....để lâu em lại đôir ý đấy

Vann máy bay

Super Moderator
Cứ tặng đi cưng ^^ Để chị với anh Đức còn tặng quà vợ chồng em nữa :d
Bạn haohoa ơi đám cưới tớ mà sao hát bài ấy nhỉ ??? Mà không phải là anh Đức chăm sóc tớ mà tớ chăm sóc anh Đức :)

G

Guest

Guest
Cứ tặng đi cưng ^^ Để chị với anh Đức còn tặng quà vợ chồng em nữa :d
Bạn haohoa ơi đám cưới tớ mà sao hát bài ấy nhỉ ??? Mà không phải là anh Đức chăm sóc tớ mà tớ chăm sóc anh Đức :)

Chúc Anh Chị trăm năm hạnh phúc, sớm có bé đầu lòng nha! :cool:

Vann máy bay

Super Moderator
Hé hé tao tán được ai thì tao lấy ^^
@boy8xkr : Thanks nhìu nhá nhưng mà cái này thì còn lâu mới xài được.Anh chị chưa có baby mà cưng ^^