[VBC] Cuộc thi Cảm Xúc Vĩnh Bảo Trong Tôi

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Các bạn mượn tư liệu trên google, hòa vào cùng với cảm xúc riêng của mình, chẳng tốn thời gian là mấy đâu, khoảng 30 phút chứ mấy

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Các bạn mượn tư liệu trên google, hòa vào cùng với cảm xúc riêng của mình, chẳng tốn thời gian là mấy đâu, khoảng 30 phút chứ mấy

anh đừng làm hư hỏng ý tưởng chứ...cuộc thi khuyến khích tự viết mà...tất nhiên là bài mà thành viên tự nghĩ ra sẽ đc ưu ái hơn ;))

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Nói về quê hương thì cũng phải có tư liệu chứ! Chả nhẽ cứ nói bâng quơ...tôi yêu quê tôi, tôi nhớ vĩnh bảo... Yêu và nhớ mà không biết gì về lịch sử, về con người vb à???

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Nói về quê hương thì cũng phải có tư liệu chứ! Chả nhẽ cứ nói bâng quơ...tôi yêu quê tôi, tôi nhớ vĩnh bảo... Yêu và nhớ mà không biết gì về lịch sử, về con người vb à???

anh nói thế ko đúng...giống như là phát biểu cảm nghĩ...a bảo mọi ng lên google tìm thì nói làm gì,tư liệu ít,ai mà cũng lấy về thì giống nhau hết à

As.Roma

God Father BONANO..!!!
anh nói thế ko đúng...giống như là phát biểu cảm nghĩ...a bảo mọi ng lên google tìm thì nói làm gì,tư liệu ít,ai mà cũng lấy về thì giống nhau hết à

Thế thì anh sẽ bổ xung thêm vào bài viết của mình. Đảm bảo không đụng hàng.......đc ko nhỉ? Chưa hết hạn nộp bài mà

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hy vọng các bài viết hay sẽ được lưu lại. sẽ có 1 pic về cảm xúc vĩnh bảo khó phai, cố gắng lên nào anh chị em 4r.: :rolleyes: