[vbc mn] kêu goi đóng góp ủng hộ chương trình tặng quà tết

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Xuân đang về khắp đất trời, trong mỗi chúng ta có lẽ ai cũng có phần rạo rực, nhất là với những người con xa quê, dù hoàn cảnh mỗi nguời mỗi khác nhưng họ đều chung một tấm lòng hướng về quê hương.
Nơi quê xa ấy, dù không khí tết đã tràn trề nhưng vẫn còn biết bao mảnh đời cơ cực, lo cái ăn từng ngày ...
Đồng cảm và thương xót trước những hoàn cảnh éo le, bất hạnh. Dù bản thân cũng còn nhiều khó khăn, nhưng những bạn trẻ Vĩnh Bảo tại miền nam vẫn luôn hướng về quê hương.

Anh chị em có tấm lòng cin để lại tên tuổi , địa chỉ tại pic này, phần ủng họ chắc chắn sẽ đến tận tay những gia đình có hoàn cảnh khó khăn.

Cám ơn anh chị em rất nhiều !

Anh chị em click vào link để biết cụ thể về kế hoạch tặng quà tết 2012 :)
http://forum.vinhbaoclub.com/showthread.php?10846-____-C%E1%BA%A7n-h%E1%BB%8Fi-v%E1%BB%81-k%E1%BA%BF-ho%E1%BA%A1ch-t%E1%BB%95-ch%E1%BB%A9c-Off-t%E1%BA%BFt-2012_____-gt-lt-gt-lt-gt-lt-_____&p=55170#post55170http://forum.vinhbaoclub.com/showthread.php?9624-T%E1%BA%BFt-Nguy%C3%AAn-%C4%90%C3%A1n-2012-K%E1%BA%BF-ho%E1%BA%A1ch-ho%E1%BA%A1t-%C4%91%E1%BB%99ng&p=55316#post55316

taodo

Trùm quậy phá VBC
Cứ bình tĩnh,mọi người phải onl mới biết được chứ.VBC MN cũng như VBC MB,đều là anh chị em hướng về VBC.ko có gì đáng ngại cả ;)

taodo

Trùm quậy phá VBC
các tv VBC MN đang cày nhiệt tình để lấy tiền ung hộ forum nên chưa có thời gian onl,đại diện em Nhưng được onl để thông báo tình hình thôi X_X

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
chuẩn bị tới là hoạt động off đón tất niên
chị nhưng anh cua, anh nguyên nhớ đưa vấn đề này nhé :)

phamnhung

Member
chuẩn bị tới là hoạt động off đón tất niên
chị nhưng anh cua, anh nguyên nhớ đưa vấn đề này nhé :)

Chị đang nghe ngóng xem tình hình, lịch trình thế nào rùi hôm off chị in ra vài bản gởi cho mọi người & kêu gọi ủng hộ, chưa bít thế nào nữa :D

Nho_QueHuong

hjc hjc bàn tán rầm rộ thế mà chả thấy up đúng chủ đề gì , chán vãi....;))
LÀO VBCMN chung tay vì quê hương nào úp ...úp

phamnhung

Member
Hì hì, hum nay off VBC MN vui quá :D
Dù là cuối năm bận rộn công việc nhưng anh chị em đồng hương Vĩnh Bảo tại Miền Nam vẫn gác mọi công việc dành thời gian đến tham dự buổi off tất niên cuối năm, và trong buổi off này anh chị em VBC MN quyết định trích quỹ ủng hộ chương trình từ thiện Tết Nguyên Đán 2012 của 4r mình 1.000.000đ :)
Bên cạnh đó còn có thêm sự ủng hộ của: Chị Hạnh(hanhvbhp): 100.000đ
Nhưng(lonelyplanet_88hp): 200.000đ
Tổng cộng số tiền 1.300.000 mình sẽ gửi qua tài khoản cho Hương(yooleegirl) để chuyển về BQT mua quà ủng hộ các hộ gia đình khó khăn tại quê nhà.
Thay mặt anh chị em VBC MN xin chúc hoạt động của 4r mình thành công tốt đẹp và phát triển hơn nữa trong những năm tới.
~Thân ~

taodo

Trùm quậy phá VBC
giá như mình sống ở trong Nam nhỉ ? thèm đc như các bạn VB trong miền Nam,xa nhà nhưng tấm lòng và tâm hồn bao la.

nhoccafe

giá như mình sống ở trong Nam nhỉ ? thèm đc như các bạn VB trong miền Nam,xa nhà nhưng tấm lòng và tâm hồn bao la.

Thế thì vào đây đi... anh em VBCMN lúc nào cũng nhiệt tình và chơi hết mình...
Hôm nay buổi off thành công tốt đẹp thay mặt anh em VBCMN xin cảm ơn các anh chị em rất nhiều. Mong sao anh em chúng ta luôn đoàn kết phát triển và lớn mạnh hơn nữa... :.hr: