[ VBC MN ] Mừng sinh nhật diễn đàn 16-10-2011

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
tình hình là có sự thay đổi về ngày offline, chúng ta chuyển sang ngày 23/10 anh chị em nhanh tay đăng kí nào :))

chiều mai yoolee được nghỉ học sẽ sang Văn Thánh cọc tiền nhận địa điểm ( 800k cho 20người trở nên )
đăng kí đi nào =.=. cám ơn sự ủng hộ của tất cả anh chị em =.=

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
thông báo là mấy ngày nay đang đốc thúc cauam20 thiết kế băng rôn mừng ngày sinh nhật
mong là sẽ hoàn thành sơm :d

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
TB : hôm nay yoolee đã đặt cọc 2 nhà dã ngoại tại VĂN THÁNH
anh chị em tiếp tục đăng kí nào ^^

nhoccafe

Các bạn trẻ nhiệt huyết nhất của VBC MN hãy nhanh tay dk nhé...số lượng có hạn...mình không chắc chắn lắm....ai dk muộn phải đưa vào hàng đợi...thì lâu lém...:cool:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hết sức xin lỗi vù ở đó ng ta không cho sử dụng lao đài nhạc cụ nên chúng ta đành dập chay vạy hichic

phuongduyen

SÁNG GIÁ
ang nguyên hôm đó cho em dăng ký hát sô với anh nhé ngôi sao trẻ nhé hihihh.hôm đó đi có đc dẫn rể đi ko đó dể em biết dẫn chồng yoolegirl đi thể cho thành lét luôn hihihi

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ang nguyên hôm đó cho em dăng ký hát sô với anh nhé ngôi sao trẻ nhé hihihh.hôm đó đi có đc dẫn rể đi ko đó dể em biết dẫn chồng yoolegirl đi thể cho thành lét luôn hihihi

hự hự, sao chồng chị lại để cô dẫn đi được :::) có nhầm nhọt gì ở đây ta :))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
nói chung chị rất bận , nhưng chị đang thắc mắc là làm sao ck chị lại là cô dẫn đi ấy hớ hớ :))

nhoccafe

Ok liền...chỉ sợ em không đủ sức thôi... ah mà vụ dâu rể gì đó em cứ dẫn đi cho nó đông vui nhé...:>:h

Anh em VBCMN đâu rồi lên hàng tiếp nào...:.hr: