yêu người không nên yêu

luutieuthu

Member
vậy là đã xa rồi, xa rồi những kí ức đó...nhiều điều muốn nói quá............................. dành cho 1 người.................và...............chúc.....

anh hạnh phúc

dù em không thể bên anh. cô ấy sẽ thay em làm nốt những gì mà em chưa làm xong. quên em đi, có vậy anh mới có thể dành tình cảm trọn vẹn cho cô ấy. em là con gái em hiểu tâm lý của vk anh mà. vì vậy anh hãy yêu cô ấy như anh đã yêu em anh nhé

ms. tb

Tôi tự hỏi nếu bạn yêu anh ấy thì sao lại phải ra đi? Là con gái nhưng chúng ta hoàn toàn có thể làm được những gì chúng ta muốn...
Dù thế nào đi nữa cũng chúc bạn luôn hạnh phúc.

911

Super Moderator
tình yêu sẽ ko bao giờ thay đổi , thứ thay đổi chỉ có thể là người yêu

luutieuthu

Member
em đã cố gắng để vượt qua...........tình yêu là cái quái quỷ gì thế không biết càng những lúc cô đơn thì lại càng yêu người ta nhiều hơn.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
haizzzz. mỗi pic của em vẻn vẹn chỉ có vài dòng, hay là em lập hẳn một cái topic gần như kiểu hồ than thở ấy rồi mỗi lần có chuyện cần đc giãi bày thì em viết vào đấy nhỉ

hong ha

tình cảm muốn giữ cũng ko giữ đc muốn nó ra đi cũng ko quên đc chủ yếu là do lý trí của mình thui....................hãy cố gắng để quên tất cả.............mọi thứ trước mắt còn tốt đẹp hơn rất nhiều.chúc hạnh phúc