yooleegirl là em ạ

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
kính thưa các đồng chí (đồng hương:>:h) em cũng không còn mới lém ( chém cũng nhều nhều rùi :cool:) . nay mới xin phép chính thức ra mắt chào hỏi pa` kon. có rì đắc tội xin bỏ wa' cho em ạ :6smiley_vn2::6smiley_vn5:

gọi em là cuội cũng đc, không thì gọi là zô li ^^
phone : 01265 123 050
yahoo : yooleegirl
nơi sinh : vĩnh bảo
hiện đang học tập tại tp hồ chí minh
khi cần thì truy nã em theo địa chỉ chung cư 274 nam kì khởi nghĩa p8 quận 3 tp hcm nha ....

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Cho mọi ng xin cái hồ sơ lí lịch để mọi người còn làm việc x.x với vài cái pic để treo lệnh truy nã khi cần em ơi :>:h.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Cho mọi ng xin cái hồ sơ lí lịch để mọi người còn làm việc x.x với vài cái pic để treo lệnh truy nã khi cần em ơi :>:h.

:>:h:>:h gọi em là cuội cũng đc, không thì gọi là zô li ^^
khi cần thì truy nã em theo địa chỉ chung cư 274 nam kì khởi nghĩa p8 quận 3 tp hcm nha ....

friend_kute

friendkute
Hello e.Nhưng vẫn chưa biết tên e nhỉ.sao ma bí mật thế.hi vọng sớm được gặp mặt e

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chào người mới, mà không biết liệu mềnh có quen không nhỉ?

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
:>:h:>:h gọi em là cuội cũng đc, không thì gọi là zô li ^^
Hum nào về HP cho mọi ng dễ truy nã nhé.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Nhìn cũng bt mà mấy ông này kêu chắc chắn chứ, he he, rất vui khi em tham gia VBC ...

ôngn ày dạo này mắt làm sao ấy,con gái nhà người ta các ông cứ kêu chắc chắn với chẳng bình thường,xương người cứng cáp lắm,chắc chắn là phải >.<
Chúc mừng thi bạn đã spam đc,tỉ lệ chém gió lại càng tăng :)) Chúc bạn có những giây phút vui vẻ khi đăng nhập vinhbaoclub.com

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
ôngn ày dạo này mắt làm sao ấy,con gái nhà người ta các ông cứ kêu chắc chắn với chẳng bình thường,xương người cứng cáp lắm,chắc chắn là phải >.<
Chúc mừng thi bạn đã spam đc,tỉ lệ chém gió lại càng tăng :)) Chúc bạn có những giây phút vui vẻ khi đăng nhập vinhbaoclub.com

Táo chỉ được cái nói đúng. Hahaa. Hôm qua trốn off. Vãi hàng.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn

cám ơn bác táo giúp cho công việc chém gió của chá được dễ dàng hơn :>:h

khakha...cháu cứ ra đây...bác bảo kê :)) =))

bác có chắc không đấy , cháu là cháu thấy tình hình căng thẳng lém ây :rolleyes:

Nhìn cũng bt mà mấy ông này kêu chắc chắn chứ, he he, rất vui khi em tham gia VBC ...

có mỗi kái hình kute nhất đem đi lừa đảo mà a lại bẩu thế , rõ chán

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
uhm có mỗi cái hình ku te đi lừa mà lại bẩu thế thì còn lừa đc ai phảik o bạn,nhìn tí nữa thì té rùi :))

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
chú sơn nương tay ạ :rolleyes: hiihi bi giờ bít cháu rùi thì có chém cũng nhẹ nhẹ thui chú ui :::)

khiếp chém căng thế , các chú các bác chả nể mặt cháu nó tí nào x.x

Các chú các bác nào mà cháu nào thế nhỉ. Kaka. Hãy hòa mình cùng VBC Zo Li nhé:">:rolleyes:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Sửa lần cuối: