yooleegirl là em ạ

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ló đầu vào, chào thành viên mới, bí chém. Thôi đành ló đầu ra vậy. Chúc thành viên mới luôn vui vẻ, hạnh phúc, tìm được nhiều cái hay, thú vị trong VinhBaoClub.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Ló đầu vào, chào thành viên mới, bí chém. Thôi đành ló đầu ra vậy. Chúc thành viên mới luôn vui vẻ, hạnh phúc, tìm được nhiều cái hay, thú vị trong VinhBaoClub.

hehe, thank anh nhìu, tốt nhất là cứ lặn cho sâu vào ah :>:h:rolleyes:

Vậy thì đập vỡ A lô đi Zo Li :::). Có vẻ mềnh đã tìm thấy đối thủ rồi :p. Xoắn ác quá.

quá khen :cool: toàn nói quá, cũng xoắn bình thường thui ạ :chika45:

911

Super Moderator
tình hình là lần off tới phải mò lên sg off cùng mấy bạn để dc chiêm ngưỡng dung nhan của e yooleegirl này rồi.
có ai ở cà mau muion di cùng cứ nói nhé. đi 1 thể

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
tình hình là lần off tới phải mò lên sg off cùng mấy bạn để dc chiêm ngưỡng dung nhan của e yooleegirl này rồi.
có ai ở cà mau muion di cùng cứ nói nhé. đi 1 thể

éc, lên off đi anh, cho chiêm ngưỡng miễn phí :>:h:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h

nhìn nick e là biết liền à...=))))))))))))))

nhìn nick e là biết liền à...=))))))))))))))

:D:scup:D:scup hìhì, hế lu chị hồng hà .........

911

Super Moderator
Khi nào off nhớ nói rõ ràng nhé e. Để a còn đi gửi cháu
Tình hình là Ai cho tớ Cai vé lên sg với. Kinh tế xuống qua roi

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
:>:h:>:h
tình hình là có mỗi kái hình để đi lừa tình đấy ạh. a cảnh giác nha ..............

A.ONLY

DESIGNS.VN
kính thưa các đồng chí (đồng hương:>:h) em cũng không còn mới lém ( chém cũng nhều nhều rùi :cool:) . nay mới xin phép chính thức ra mắt chào hỏi pa` kon. có rì đắc tội xin bỏ wa' cho em ạ :6smiley_vn2::6smiley_vn5:

gọi em là cuội cũng đc, không thì gọi là zô li ^^
phone : 01265 123 050
yahoo : yooleegirl
nơi sinh : vĩnh bảo
hiện đang học tập tại tp hồ chí minh
khi cần thì truy nã em theo địa chỉ chung cư 274 nam kì khởi nghĩa p8 quận 3 tp hcm nha ....

vẫn thiếu tên : hương heeeeeeeeeeeee,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:confused:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
ẹc ẹc trông vạy mà gớm hàng nhỉ.Đúng là girl kuteo tự sướg hehe.......................................
tha cho kon nhà người ta đi bà cô

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
eh ku, moi cat toc a, trong xinh qua he!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ui trùi, quỷ sứ, hình dễ thương thế, dao này xinh gái kinh :chika:

ẹc ẹc trông vạy mà gớm hàng nhỉ.Đúng là girl kuteo tự sướg hehe.......................................
tha cho kon nhà người ta đi bà cô

ý bác là sao, bác mún gì nào, loằng ngoằng là em oánh đấy, công tư phân minh mà đây là nơi ... công cộng :::)

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
em này là gái rượu của 4r đây, nghe giang hồ đồn em em là 1 cao thủ à. hôm nào có dịp anh xin tiếp chiêu nhé, hi hi :.hr: