you belong with me bài này tớ remix

ninhuycan

bài này em remix bằng vitural dj các bác vào nghe thử cho em ý kiến
[MUSIC]
[/MUSIC]

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ui, diễn đàn mình có thêm một cao thủ âm nhạc rồi. ninhuycan học remix lâu chưa, cái này có khó không vậy. Nói thật về âm nhạc, anh chỉ biết nghe thôi, còn nếu về remix hay sáng tác thì anh mù tịt, ko biết một nốt nhạc nào cả.

ninhuycan

thực ra thì em có học hành gi` đâu em thích thể loai nhạc này nên tư tìm tòi học hỏi các anh chị trên mạng thôi mà

thuthuy

ninhuycan hay quá ta bạn là một DJ à? buổi tối tớ đi làm thêm ngoài việc chính là pha chế,tớ cũng lựa và chỉnh nhạc luôn(vì cái tính hay tò mò bên điện đóm máy móc nên hay chỉnh tùm lum xem nó ra sao(lúc ko có chủ nha)), mai mốt cậu chỉ tớ vài chiêu của bên DJ nha, thanks trước nha

ninhuycan

ninhuycan hay quá ta bạn là một DJ à? buổi tối tớ đi làm thêm ngoài việc chính là pha chế,tớ cũng lựa và chỉnh nhạc luôn(vì cái tính hay tò mò bên điện đóm máy móc nên hay chỉnh tùm lum xem nó ra sao(lúc ko có chủ nha)), mai mốt cậu chỉ tớ vài chiêu của bên DJ nha, thanks trước nha

ok tớ sẳn sàng nhung mà câu là nam hay nữ
vậy ??

ninhuycan

ok tớ sẳn sàng nhưng mà câu là nam hay nữ vậy

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
ok tớ sẳn sàng nhưng mà câu là nam hay nữ vậy

biểu tượng Nữ đó bạn.uh mình chưa làm cái này bao giờ,có lẽ phải học hỏi thêm thôi.

thuthuy

cám ơn Quatmo! tuy là nữ nhưng mấy đồ điện tử quạt, đèn.. nhất là máy tính tớ tháo lắp thường xuyên à, bản tính tò mò mà,hì,thanks Ninhuycan! đã nhận lời giúp đỡ, báo trước nha tớ làm phiền nhiều đấy(cái gì ko biết hỏi bằng được làm bằng được thì mới thôi đấy)