Món quà âm nhạc đến từ Tình Dang Dở - X.V.I.P Groups

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Thời gian mình làm thành viên của VBC đã không còn là ngắn nhưng cũng ko thể nói là quá lâu để trở thành 1 thành viên kì cựu của diễn đàn.

Đến với VBC - mình cảm nhận được những tình cảm, sự ưu ái thân thiện mà các thành viên dành cho nhau. :eek:k: Trong cuộc sống ta luôn cần những người bạn tốt, những người bạn chia sẻ niềm vui nỗi buồn... Hi vọng mỗi thành viên chúng ta sẽ giữ lại những kỉ niệm đẹp khi bên nhau để rồi khi xa nhau sẽ nhớ về nhau nhiều hơn, sẽ cảm thấy bớt cô đơn hơn... Với riêng cá nhân minh thì có lẽ VBC đã đi vào trong tiềm thức, những kỉ niệm, những phút giây bên các bạn sẽ mãi là kỉ niệm đẹp trong tôi. Dù có đi tới đâu tình yêu dành cho VBC sẽ ko bao giờ thay đổi...
I Love VBC...

Tặng các bạn bài hát
: Tình bạn thân - V.Music Band .

Hãy nhớ về những kỉ niệm đẹp bên người yêu thương và những người bạn tốt luôn bên bạn nhé...

Chúc các bạn nghe nhạc vui vẻ...

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
ác ác.sao không ó ảnh mình ở đây nhỉ lão Minh giấu ta ở đâu rồi :mad::mad::mad:

video đẹp.bóc tem cái đã. hè hè khợp thôi anh em

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
chẹp chẹp...công phu quá nhỉ...thanks ku e nhé...hãy luôn vui vẻ vì bên cạnh e luôn có mọi người :X

friend_kute

friendkute
Thanks ku e cái.tiếp tục phát huy nhé e.cho cái này lên trang chủ đi.Nhưng vẫn chưa đầy đủ các thành viên.
Tiếp tục cập nhật đê.hihi.Mình chẳng có người bạn tốt nào cả.hix.(*):buon

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Thanks ku e cái.tiếp tục phát huy nhé e.cho cái này lên trang chủ đi.Nhưng vẫn chưa đầy đủ các thành viên.
Tiếp tục cập nhật đê.hihi.Mình chẳng có người bạn tốt nào cả.hix.(*):buon

Cập nhập thì mọi ng tìm ảnh thành vien cho em đi và thêm 1 bài hát ý nghĩa nữa. Nhiều ảnh thành viên link bị die cả rồi.

Thanh cu vì clip này, để anh đưa ra ngoài trang chủ nha :).

Oke anh. Mấy khi clip mình làm đc ra home:D:D:D.

Sửa lần cuối:

trang_kunkun

X-V.I.P
bắt đền tên trưởng nhóm x-vip...e k pik đâu

êu yêu chưa!!! đc cái tên nhóm trưởng mình đa tài... :chika45: làm mình đc thơm lây:chika:
k chém hơi phí bà con nhỉ???:::)

e phản đối:eek:
đúng cái ảnh xí nhất của e thì a up lênx.x
;):dap:e k pik đâu..bắt đềnd.d.

Sửa lần cuối:

winter ivy

Member
Ganh tị sao. Sợ wa' n.o.o. Vừa có đứa nào gọi cho chị, nói chuyện đc 1 phút chị hỏi "Sơn huh" nó lại bảo " Chuẩn men" làm tưởng bở. Hờ hờ. Ai dè thêm 5p nữa mới biết có kẻ mạo danh. Chị cho số em chém chít nó đi nhớ :rolleyes:

nhoccafe

Clip rất hay và ý nghĩa cứ thế phát huy nhé em mong gia đình ta sẽ ngày càng phát triển hơn nữa...:rolleyes:

911

Super Moderator
Chưa xem clip. Nhưng chắc hay lắm nên mọi người mới chém nhiệt thế này. Thanks Ku
Cố gắng phát huy nhé
Chúc mọi người đến với vbclub luon vui vẻ và hp
Lần off sau cua mọi người , 911 sẽ có mặt ^_^

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Ganh tị sao. Sợ wa' n.o.o. Vừa có đứa nào gọi cho chị, nói chuyện đc 1 phút chị hỏi "Sơn huh" nó lại bảo " Chuẩn men" làm tưởng bở. Hờ hờ. Ai dè thêm 5p nữa mới biết có kẻ mạo danh. Chị cho số em chém chít nó đi nhớ :rolleyes:

Em này gặp được 1 lần rồi mất tích đâu nhỉ...ko thấy xuất hiện :(

winter ivy

Member

Em học trên Hà Nội nên gặp đc một lần là đúng rồi anh. :cool: Hẹn hôm nào về Hải Phòng off tiếp anh nhớ.

@Hp tình Dang Dở: Ý, nhìn cái chữ kí kìa. Mềnh đoán ngay từ hôm u lên Hà Nội mờ. Bảo ông Đức thì ông ấy ko tin. :>:h

Sửa lần cuối: