Các Bác vào đây giúp em cai nghiện với.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hic, thế này cho em cai nghiện với, em cứ chiều chiều sờ vào cái máy là y như rằng lên vbc đầu tiên, comment hết xong rồi mới yahoo, khi nào k còn ai chém gió mới lên kai khác

friend_kute

friendkute
Đây là căn bệnh phổ biến rùi.mình muốn bỏ vbc mãi mà lại càng nghiện hơn.TAO DO thì liên hoan chia tay vô số lần mà chưa lần nào thành công.
Hình như VBC cho buà vào hay sao ấy...

ơ a cũng nghiện giống e thế à? ko biết làm gì thì làm nhưng cứ mở máy lên là phải kích vào vbc đã rùi làm gì thì làm, có lẽ thế là nghiện nặng rùi a ạ, ko bít có gì chữa được ko? khi nào a tìm được thuốc cai nghiện thì chia sẻ cho e vs nhé, :)

taodo

Trùm quậy phá VBC
Đây là căn bệnh phổ biến rùi.mình muốn bỏ vbc mãi mà lại càng nghiện hơn.TAO DO thì liên hoan chia tay vô số lần mà chưa lần nào thành công.

lần tới anh mày sẽ liên hoan cả xã khi cai nghiện được hẳn VBC :))

anhnongdan

hic, thế này cho em cai nghiện với, em cứ chiều chiều sờ vào cái máy là y như rằng lên vbc đầu tiên, comment hết xong rồi mới yahoo, khi nào k còn ai chém gió mới lên kai khác
Nghiện rồi mệt phết nhở, vào rồi là không có đường ra lun.

hic.có mỗi chủ đề vậy mà chém lên chém xuống.Chủ thớt khéo ghê
Thì tiệc đang vui thì ai lỡ bỏ về hả Bác?

Căn bệnh thế kỷ rồi em nhỉ? cũng may mà nó không ảnh hưởng tới thân xác, chứ không toi rồi.

ơ a cũng nghiện giống e thế à? ko biết làm gì thì làm nhưng cứ mở máy lên là phải kích vào vbc đã rùi làm gì thì làm, có lẽ thế là nghiện nặng rùi a ạ, ko bít có gì chữa được ko? khi nào a tìm được thuốc cai nghiện thì chia sẻ cho e vs nhé, :)
Okie con gà đen, loại bệnh nghiện kiểu thế này thì phải vái tứ phương thôi.

lần tới anh mày sẽ liên hoan cả xã khi cai nghiện được hẳn VBC :))
Thím phải liên hoan cả huyện đi, chứ cả xã ăn thua gì :))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hic hic, mình mới phát hiện ra, mình mà mún ngoan hiền nữ tính thì chỉ có một cách đấy là cai lun cái vbc này
k lên chém gió nữa là ngoan ngay :::)

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Chắc gì, đã là thói quen ăn vào máu rồi thì khó mà bỏ lắm nhóc à?

hơ hơ, với em thì không khó lắm, có tính hay quên với mau chán mún bỏ thì dễ không, nhưng mà em tìm đc niềm vui nơi gia đình vbc nên em gắn bó thôi ^^

anhnongdan

ah anh ơi, hình thi mít tờ của anh là từ khi nào đấy? trông lừa tình nhỉ? hờ hờ :::)
Mấy cái ảnh này chụp hồi hề năm 2k11 ấy, ảnh tự nhiên, không động chạm tí gì luôn mà vẫn còn bảo trông lừa tình là sao em? từ hồi cha sinh mẹ đẻ anh chưa biết lừa tình bố con thằng nào hết :(

=)) ko ông ạ, giờ để avatar cho nó đỡ tiếc cái thời xì tin thôi ông ạ :D
cái thời xì tin, xì khói đã qua rồi à, thế bà phải chờ thời kì hồi tin đi:::)