C

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• Chưa em ah, hôm bữa nói mà ko thấy you nào có ý gì cả bác rossoneri nữa, theo em mình off trước hay sau tết,
    tình hình offline SG tham gia nha Thơ, em có kế hoạch gì cho buổi off như ngày, h và địa điểm...thì em nhắn qua blog cho rossoneri nha, rùi tụi mình lên kế hoạch cụ thể hơn, đc ko em?
    em còn học cấp 3 đúng không,hjhj,tết năm vừa rồi anh có việc bận ko đi đk,năm nay nhất định anh phải đi,hjhj,để còn đk gặp em :)
    ui. Sướng thế nhở, anh mãi khi lên DH mới biết đến vitinh ý. Em học trường gì thế. Em đi theo khối gì thế.
    Chịu , Thì lúc ý nghĩ thế thôi. Em học lớp mấy rồi. Nhà nối mạng sao.
    ui. xa thế, anh Giáp Thái Bình kia Em à. Hôm Tết ấy, đi off nhở. hic, lúc ăn phở nhìn thấy Em, anh tưởng con bà chủ bán hàng, hôm xem ảnh mới biết là người của VBC.
    Cảm ơn em nhiều. Anh sẽ cố gắng hết sức có thể ^^. Thế thi thố sao, kỳ này được học sinh giỏi chứ. Mà bọn em được nghỉ hè rồi à?
    Theo kinh nghiệm của anh thì hình như sự vui vẻ nó tỷ lệ thuận với màu của da, da càng đen thì đi chơi càng vui nhở. Vậy là hơn anh rồi, 30 tháng 4 buồn rất. Giờ thì tập trung vào thi cử cho tốt. À khi nào có số điện thoại mới thì cho anh để dễ bề liên lạc ^^.
    Khổ chưa, thế đi chơi, ngoài cái đen đủi ấy ra, thì mọi chuyện vẫn tốt đẹp cả chứ em. Đi chơi vui chứ.
    chao ban minh rat vui khi dc lam quen voi ban hay cung dong hanh voi minh trong nhung chuyen muc ma ban thay thu vi nhe?
    Hơ hơ, hôm nay mới đọc cái blast của em, không ai quan tâm tới em là sao, cuộc đời này thật sự vô vị à, hic, em làm anh buồn lây rồi :((
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...