L
Reaction score
0

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• hi hi mình là thành viên mới, ko 89 thì sinh năm nào chứ?hik hik sao có thể nhầm được :p:hoc
    Rảnh rỗi spam mỗi nhà một ít :)), d d ít spam qua cá nhân nhở. em phải phát triển cái này mới được
    Cho Em xin Nick chat và Số Điện Thoại hôm Off Tiện Liên lạc Chị nhé. Em xin tất cả mọi người đi OFF rồi thống kê một thể.
    Uh, thì anh đang cố kêu gọi mọi người đóng tiền sớm, để có tiền mà đi đặt áo chứ.
    hôm nào đi off rùi em đóng luôn chị ak',em bắt đầu từ mùng 6,hjhj,chị đến cv nước chơi nhé,em làm ca tối,hjhj
    Ô, tiền đồng phục bắt đầu thu rồi mà chị. Ở thông báo em đã nói rõ rồi mà! Em dạo này học suốt thôi, có gì để em bảo anh đức hẹn chị buổi tối nhé!
    Thế à. He he. Tưởng tận đẩu đẩu cơ. oái! Thế năm nay là năm cuối hở chị. Trọ chỗ nào thế. hôm tết, tặng quà xong, em về trước. He. Chưa đến nhà Chị mà. Ke Ke. Em đang ở Cổ Nhuế!!!
    Tiền off buộc phải để hôm off thu chị ạ. Vì cả tiền đồng phục thu 1 lúc thì e hơi nhiều, mems mình lắm sinh viên, nghèo! ^^
    Có đi OFF mà, 17 cũng đi nữa. Em Yến có Họ xa với Em, nó phải gọi Em là Anh mới đúng. Ke ke. Nhưng cũng ít nói chuyện với nó. Em học Mỏ ở HN. Còn chị thì sao. chị ở Tiền phong nhở. Xóm nào thế.
    chị giờ đang ở đâu thế. Trước Học với Em Yến ( Khoái ) nhở . Giờ nó đi làm bên Viettel hở chị. Lâu lắm không gặp nó!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...