Nội dung mới nhất bởi maianh_9x

1. maianh_9x

[BÀI DỰ THI] Vĩnh Bảo trong tôi là....... - maianh_9x

Vĩnh Bảo trong tôi là..................................... ....là những con đường nhỏ, có đôi khi không một bóng người, thế nhưng......khi ở giữa lòng Thủ Đô nhộn nhịp và tấp nập, có lúc tôi lại thấy nhớ nó đến da diết!!!.....nhớ mỗi buổi sớm bình minh đạp xe đi học, ánh mặt trời phả hương lúa...
  2. maianh_9x

gửu tặng cho tình yêu của tớ nhé

1000 con hạc giấy hum trước đọc truyện này thấy đúng và xúc động quá em post lên mọi ng đọc cùng nhé......... Sự hiểu lầm có thể làm cho con người ta mất đi vĩnh viễn 1 thứ gì đó mà ta rất yêu quý, để rồi, khi nhận ra thì đã quá muộn... Có một chàng trai đã gấp 1.000 con hạc giấy tặng người...
  3. maianh_9x

lời lí giải cho lỗi lầm cây lá và gió.

Cây, Lá và Gió "Nếu bạn muốn có tình yêu của ai đó… đầu tiên hãy yêu người đó trước đã" Cây Lý do tôi được gọi là cây là vì tôi thích vẽ cây, một thời gian dài, tôi vẽ một cái cây nhỏ ở góc những bức tranh của tôi. Tôi đã từng hẹn hò với năm cô gái khi tôi còn học dự bị đại học, trong số đó...
  4. maianh_9x

vì sao anh yêu em!

mỗi khi yêu ta thường hay hỏi ng yêu mình? "vì sao anh yêu em " mỗi ng lại nhận đc những câu trả lời khác nhau. tôi cũng vậy. nhưng tôi bít lời nói đó mãi chỉ đc coi là 1 lý do. còn sâu trong đó tình yêu như thế nào thì ko ai hay bít. cùng nhau trả lời câu hỏi này nhé !!! Một cô gái hỏi...
  5. maianh_9x

câu chuyện thứ 2 . yêu anh nhiều lắm nhé. ngày để anh yêu em!!!

các ACE VBC yêu quý! chúc những ai đọc truyện xong đều tìm thấy cho mình 1 tình yêu đẹp!! câu chuyện kể về mối tình đẹp của cô bé đủ tự tin để bày tỏ tình cảm của mình. rất đáng để trân trọng đúng ko???? Em thích anh! - Anh Biết - Thế anh có thích em không ??? - Không rõ - Mình chơi một...
  6. maianh_9x

tình yêu ở 2 thế giới khác nhau. cùng suy ngẫm bạn nhé!!!

hic hum nay không ngủ đc. tình hình là 1h sáng rùi. đột nhiên nhớ clup quá. em xin gửi 1 bài nhỏ. chúc mọi ng lun vui vẻ !!! Đó là câu chuyên tình yêu cảm động của 2 ng ở 1 thế giới khác nhau. họ yêu nhau mà chả bgio dám đến gần nhau. dù có cố gắng đến mấy thì cách tốt nhất là hãy cầu cho nhau...
  7. maianh_9x

chào cả nhà nhé _ em là mem mới 100% nè_ :))

:chika45: Xin chào các anh chị em VBC , xin lỗi mọi người em vào VBC đã 1 tuần rùi mà giờ mới có cơ hội giới thiệu về mình :) Họ và tên : Nguyên Thị Mai Anh Ngày sinh : 06 - 11 1992 Cựu học sinh trg` thpt ng bỉnh khiêm Hiện tại đang học học viện báo chí va tuyên truyền HN Quê quán : tiền...