Nội dung mới nhất bởi nhochaycuoi_db

1. nhochaycuoi_db

Sự trở lại của VinhBaoClub

Xin chào các anh, chị, em @yooleegirl ơi, em ở đâu 😆😆😆
  2. nhochaycuoi_db

Đã bao lâu rồi...

Cuộc sống vội vàng, tất bật. Tình người mong manh, dễ vỡ. Có đôi lúc ta không biết mình đang sống vì cái gì nữa. Giữa vòng xoáy cuộc sống bon chen, ồn ào này có lúc nào ta ngừng lại để yêu thương (hay chỉ là cảm nhận sự yêu thương). http://www.nhaccuatui.com/m/1NhZhf7n2f …Ngừng lại một phút để...
  3. nhochaycuoi_db

Đúng!!! Em khốn nạn!

Đọc truyện thấy hay, em share cho mọi người đọc lun nhé! Phần 1: Anh yêu Tình cờ mình gặp nhau, em đã cố lẩn nhanh ra khỏi quán nhưng cái quán bar này hôm này sao vắng thế, sao nhỏ bé thế. Anh vẫn thấy em, em bắt đầu bỏ chạy, con đường vắng, ngoài tiếng nước chảy, tiếng gió rít thì chẳng còn...
  4. nhochaycuoi_db

Lý do để lấy chồng già

Lý do để lấy chồng già 1. Chồng già nhìn rất giống ông già. Do đó mình sẽ không bị mang tiếng là bỏ nhà theo… trai. 2. Người già quen nhiều nên đông khách. Khách tới nhà nếu mình ra mở cửa hay hỏi: “Bố cháu có nhà không?” khiến ta có cảm giác lâng lâng rất sung sướng. 3. Chồng già luôn đi...
  5. nhochaycuoi_db

Bói vui_Ai ham mê bói toán thì vào đây nhé

Bảng tổng kết tính cách của 12 chòm sao 1) Đua đòi nhất: Xử Nữ (Note: Dù đua đòi nhưng Xử Nữ vẫn để ý đến tài chính, luôn suy nghĩ kĩ trước khi tiêu tiền cho bất cứ thứ gì và có khuynh hướng thích người khác trả tiền giùm mình) 2) Tinh ranh, lắm chiêu nhất : Song Tử ( họ rất láu cá ) 3) Thủ...
  6. nhochaycuoi_db

Đề thi này mà cũng có người gải được

Thứ năm ngày 17 tháng 11 năm 3011 KIỂM TRA HỌC KÌ II Môn : "Thần Thông Học" | Thời gian: 90' ____________________________________________ |. . . ĐIỂM. . . |. . Lời phê của thầy cô giáo. . . . . . . . | |. . . . . . . . . . | . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .| |. . . . . . . ...
  7. nhochaycuoi_db

10 lời nói dối kinh điển của con trai

‎- 10 lời nói dối kinh điển của Con trai : 1. EM LÀ CÔ GÁI DUY NHẤT ANH NHẮN TIN !!!! 2. Anh hứa sẽ không bao giờ rời bỏ em. 3. Anh đang đi cùng "mấy đứa bạn". 4. Em luôn là người duy nhất. 5. Cô ta chỉ là một người bạn thôi. 6. Anh vừa làm mất điện thoại. 7. Xin lỗi em, gần đây anh bận...
  8. nhochaycuoi_db

Ai stress vào đây nhé:d

9. nhochaycuoi_db

Cả nhà vào giải thích giúp em tại sao...?

Có một thằng, lúc nhỏ vì ghét mà giết em gái, đem xác vứt xuống giếng. Hôm sau ra kiểm tra, nhưng… cái xác biến mất rồi. Năm năm sau, vì cãi cọ mà giết bạn, đem xác vứt xuống giếng. Hôm sau ra kiểm tra, nhưng… cái xác lại biến mất. Mười năm sau, vì căm ghét mà giết đồng nghiệp, lại đem xác vứt...
  10. nhochaycuoi_db

Có ai thấy cái vương miện của em đâu không?

Em chào các bác, Thưa các bác, chuyện là thế này ạ. Hôm nay, em vào phần" hồ sơ" xem mấy thứ thì không nhìn thấy cái vương miện đâu nữa, không biết nó không có ở đấy từ khi nào:-/. Em lập pic này mong có bác nào thấy, nhặt được nó ở đâu thì gửi lại cho em. Em xin chân thành cảm ơn...và hậu tạ...
  11. nhochaycuoi_db

Lời chúc ngày Quốc Tế Phụ Nữ 8/3!

Nhân dịp 8/3 tôi xin gửi tới tất cả các chị em trong 4rum những lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc các mem nữ nhà mình luôn xinh đẹp, thành công hơn, nhiều niềm vui hơn và có 1 cuộc sống thật là hạnh phúc... Gửi tặng chị em 1 bài hát: Là con gái thật tuyệt _ Khởi My Cùng thưởng thức nhé!:cool: Đúng...
  12. nhochaycuoi_db

Thuê... người yêu lấy hên ngày Tết

Với tư tưởng “đầu năm có đôi thì cả năm không sợ lẻ bóng”, nhiều bạn thích “xông duyên” để lấy hên cho cả năm bằng cách… đi thuê người yêu. “Xông duyên”… kiểu Hitech Từ trước Tết nửa tháng, một cậu bạn của Thùy Trang (19t) đã được Trang đánh tiếng nhờ vả về việc để “in a relationship” trên...
  13. nhochaycuoi_db

Bất ngờ - thú vị xxxxxx

[SIZE=3]Hãy nhìn kỹ tấm ảnh bên dưới , tìm cho được điểm không hợp lí trong tấm ảnh này , chắc chắn bạn sẽ phá lên cười(nhớ phóng to lên hình lên nhé:))
  14. nhochaycuoi_db

Luôn chờ em cúp máy...

Ngày ấy, khi cô gái và chàng trai đang yêu nhau thắm thiết. Mỗi lần gọi điện thoại, hai người chuyện trò tưởng chừng không bao giờ dứt. Cuối cuộc gọi, luôn là cô gái gác máy trước, sau khi đã cố nấn ná, không muốn nói lời tạm biệt, chàng trai lại từ từ cảm nhận hơi ấm còn vương lại của giọng nói...