only_you

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• Sắp thi rồi nên căng thẳng hả em ^^ Không sao đâu mà. Đừng căng thẳng quá, học hợp lí là được mà. Nên để đầu óc thoải mái một chút thì học sẽ hiệu quả hơn đó em. Ví dụ trước khi học bài thì nghe nhạc một chút cho đầu óc thảnh thơi đã thì sẽ học được nhanh hơn đó ^^
    Oan uổng anh quá, anh có nói xấu ai đâu, uh đúng rồi, gặp nhau rồi thì em biết anh nói thật thôi mà ^^.:)
    ời 3 tháng nữa chị về ấy mà ^^ Mà em học 9A hả. Có biết ku Đông học lớp 9B ko? Em họ chị đấy ^^
    thôi, lạy em, lo mà học đi nha, thui, có lẽ bjo ta k thg xuyên vào nên hiếm cso time trả lời e đc, có gì ta nhắn lại cho nha, nhưng ta sẽ cố trả lời cho em, thui bibi
    ủa sao lại nói thế? anh vẫn onl đều đấy chứ ^^, qua này bí từ nên ko biết post ji ấy chứ 0_o
    uh, thì rút kinh nghiệm mà cho em ý chớ, ngok quá, thui, tâm trạng đang buồn, mà cười hô hô ở đâu thế^^
    uh thui, hem sao, ta k bik nói gì nữa, vì ta đang thất tình mờ, mí hum nay, buồn lớm em ợ, đừng yêu đg gì nha ^^
    thui thui, xì top ngay việc đều tra về ta ở đây, cố mà học sau này gặp ta mà còn vui vẻ chào nhau, k thì đau sờ cau, mà ta cũng chả biết nói ì, thì thui, chúc e học tốt, bao giờ lên thị tấn, pm cho ta trước, ta sẽ cho e một điều thú vị hahaaaaaaaaaa
    bó tay rồi, lên mạng hai lần trong 1 ngày ah, nhà ta ở thị trấn , cũng gần nhà trang 4
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...