Nội dung mới nhất bởi only_you

1. only_you

vâng ạ :(( em bận học 10 năm nay =))

vâng ạ :(( em bận học 10 năm nay =))
  2. only_you

hôm trước em cũng gọi anh mà không được ạ :))))))))))

hôm trước em cũng gọi anh mà không được ạ :))))))))))
  3. only_you

thu'c khuya.....dậy sớm

là chúa lười e thấy mình cần sủa đổi nhìn chung thì cũng có chút thành quả nhung có 1 điều e mãi chẳng rèn đ.c đó là thu'c khuya học pài hnao căng lắm thì đến 10h30' hjhj mắt mũi zi'p vào i' tri' cu' chạy đâu mất tiu rủa mặt đc 5' lại pùn ngủ đến chán cafe and tea càng uô'g vô càng ngủ khỏe thế...
  4. only_you

bế tắc!!!

nếu 1 ngày bạn thấy người mình thân yêu nhất đau khỏ mà ko thể làm j` bạn có khóc????????????????????????????????????????????????????????????????????????? cách để bạn vui hơn tr'c thu.c tại đág buô`n ?????????????????????????????????????????????????????????????????????
  5. only_you

Câu đô' hay nhâ't in giây!!!

TẠI SEO 1 KON MÈO ( thật) GẶP 1 KON CHUỘT ( cũg thật lun) THÌ KON MÈO LẠI BỎ CHẠY ???????????????????????????????????????????????? haaaaa :>:):>:):>:):>:)
  6. only_you

tui hok bik...

nói thật có nhũng lúc e đã nghĩ kon người sinh ra => lớn lên (học hành thật joi? để kiếm thật nhìu tiền hay làm nhũng việc khác để cuộc sô'ng i' nghĩa ....) nhung òy họ cũng chết đj vậy thì nhũng điều họ đã làm chỉ là h­u ảo (nó để lại cho xã hô.i điều j` đó??? nhung rô`i nhũng kon người trong...
  7. only_you

oài...cuôc đời seo mà nhìu chiện wa' bất ngờ!!!

đang bận rô.n với kả đống pài vở để chuẩn pị cho th­u' 2 đi học :p bõng thèng e zaj : - chị ơi! cóa a nào gọi kìa. -aj??? -dạ e hok pik... vùa bước lên nhà trên tr'c mắt nóa choáng ngợp nhìn thấy a sonba oy` kả mấy a chị nũa nó ngờ ngợ ôi thoy chít dòy!!! mấy mem 4r00m mình ... trùi ui làm sao...
  8. only_you

help vô face b00k ???

làm seo để vô đ.c face b00k thế kả nhà đọc mi' kái hướng dẫn trên mạng mà e thấy rô'i tung kả za (làm theo đ.c chít liền mà chắc tại e dô't tjn we' mu`k ) nên help e với cách nào dễ nhất ấy!!!
  9. only_you

"xông đất" 4r00m

Chả là e thấy ông cha ta vẫn có tục "xông đất" để lấy may cho nhà mình trong năm mới, và chợt nảy za 1 i' kiến liệu ta có nên "xông đất" cho 4rum mình hok nhở ....??? kái này e chỉ có i' tưởng thoy kòn quyết định toàn quyền là of BQT & các anh, chị, member #........
  10. only_you

tiên tri. có đáng tin...???

http://blog.halinh.vn/Nha-tien-tri-Vanga-va-nhung-loi-tien-doan-cua-ba/ e hok bik cái nì có đúng kô nhung đọc xong cũng thấy lolo sao ak' mọi ng` nghĩ sao
  11. only_you

help me?!?

a chị ơi post cho e cái dãy hoạt đô.ng các kim loại hóa học & dãy điện hóa đầy đủ nhất với!!! :p
  12. only_you

ju'p e s­uu tầm

a chị có thể ju'p e hok? 1 việc vô cùng đơn giản là mõi pác hãy post câu danh ngôn,châm ngôn, câu nói nô?i tiếng hay chính nhũng trải nghiệm bản thân mà mình tâm đắc nhất... e cần có việc . hjhj làm ơn ju'p e nha!!!:.:
  13. only_you

Rùa và Thỏ - Ai nhanh hơn ai?

Ngày xửa ngày xưa, có một con rùa và một con thỏ cãi nhau xem ai nhanh hơn. Chúng quyết định giải quyết việc tranh luận bằng một cuộc thi chạy đua. Chúng đồng ý lộ trình và bắt đầu cuộc đua. Thỏ xuất phát nhanh như bắn và chạy thụt mạng một hồi, và sau khi thấy rằng đã bỏ khá xa bạn rùa, thỏ...
  14. only_you

help me?!

:.:sáng nay e mới thi học kì pài này nhung mà pótay.com nên đành nhờ cả nhà chũa ju`m thoy tìm tập hợp các điểm M(x;y) thỏa mãn đẳng thúc sau |x-1|+|y-2|=3
  15. only_you

la la lá la

làm phiền cả nhà wa' hình nhu in 4rum có mình e là học thcs a chj nào có e học thcs giới thịu zo^ đây làm bạn với e cho zui mà cũng cho 4rum ngày càng zuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii e thanks tr'c nha:Yeah: