Nội dung mới nhất bởi sky_love

1. sky_love

Viết cho anh, cuộc tình lầm lỡ của em

Anh à! Hãy để em được gọi anh một lần thân thương như thế, chỉ một lần duy nhất kể từ khi mình quyết định buông tay nhau. Sau bấy nhiêu những đớn đau, những vết thương lòng mà anh để lại trong em, em cũng đã quên anh thật nhẹ nhàng, nhẹ nhàng như chính khi anh bước vào cuộc đời em vậy. Nhưng...
  2. sky_love

13 hành khách trên xe bus bỏ mặc một cô gái...???

Một chiếc xe bus chở đầy khách đang chạy trên đường đồi. Giữa đường, ba kẻ du côn có vũ khí để mắt tới cô lái xe xinh đẹp. Chúng bắt cô dừng xe và muốn “vui vẻ” với cô. Tất nhiên là cô lái xe kêu cứu, nhưng tất cả hành khách trên xe chỉ đáp lại bằng sự im lặng. Lúc ấy một người đàn ông trung...
  3. sky_love

( sức khoẻ) ai giúp mình trả lời với ....

Có một lần mình được nghe người lớn nói lại khi dùng mật ong hoà với bột sắn dễ gây nguy hiểm.ai có thể giải thích cho mình bít tại sao lại nt dk?
  4. sky_love

chào mọi người

:) mình là thành viên mới có nhìu thứ mình ko hỉu mong mọi người chỉ bảo thêm...........
  5. sky_love

níu tình mà tình vẫn ra đi

mong mọi người thông cảm bài nay có thể bỏ qua dk?
  6. sky_love

đừng hỏi vì sao t yêu bạn

kung bao lần t tự hỏi tại sao t lại yêu bạn tại sao cuối cùng người t chọn vẫn là b.Ngay cả bản thân t còn ko hỉu tại sao lai nt thì làm sao t nói cho bạn bít lý do ko thực tế nt chứ.Nói sao bạn hỉu tình cảm của t bjo nhỉ.T thấy bao người thường thề chết vì yêu nhưng t lại ko có đủ dũng khí để...