As.Roma

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• O
    Bác nào cần lắp đặt nội thất ô tô, noi that oto, đồ chơi ô tô, do choi oto, đồ chơi xe hơi, do choi xe hoi thì qua cửa hàng nội thất ô tô LEDTECH 291 Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội nhé ^^. Sản phẩm đang hot hiện này là camera hành trình, camera hanh trinh xem ở đây ợ: http://shop.otopro.net/camera-hanh-trinh-o-to
    Ủa, hôm ấy đã "chặt đầu" em đâu. Thế anh thay 100k đó xuống Hà nhé, hay trả tiền hà?
    a ơi.thu nợ e gì chứ.hôm đó a cầm e 800k thì a bắt Hà trả thêm a 100k và e trả cho sơn 100k là e còn 600k nhưng a trả 500k nên nợ e 100k đúng ko?hehee bây giờ e bị xung quỹ mà Hà chỉ phải đóng 100k thì a vẫn nợ e 100k nữa :rolleyes:
    em dạo này chết như chó chứ bận bịa gì.Thời gian cũng ít nhưng chủ yếu đạn thiếu.Cố ủng hộ forum sinh nhật này thôi chứ đang não hết cả đầu ra đây :(
    ơ thế ạ, thế thì tối mai em lên, anh cắt cho em kiểu nào lừa tình vào, em đi tán giai :>:h
    Gửi ngay cho tớ sdt của ku Tuấn Anh nhé. ĐT ngâm nước từ hôm qua rồi..:D
    Ê cu con
    ::::::::::::::::::::::::::::::::::::::
    :::::::::::::::::::::::::::::::::::::::
    ::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::: ĐỜI
    ông anh thông cảm,hì,tại lâu rồi ko vô 4rum nên ko đọc bài kĩ,cho em xin lỗi vì nói mà không suy nghĩ,hì
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...